1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Nhiều bạn bẩu ra tin xấu là múc húc xúc :sweat_smile: em chịu luôn

5 Likes

Mấy món này chắc có mình anh cảm thụ dc thôi :joy: em thì chịu rồi :joy:

6 Likes

Muốn thấy gì :yawning_face:

5 Likes
6 Likes

Lúc e nhìn e thấy thiếu kem á a, mà suy nghĩ e là kem lỏng kkk

5 Likes

Theo truyền thống là phải có whipped cream với hạt vani (chantilly). Nhưng để giảm giá thành và đỡ tốn công thì kem là lựa chọn dễ dàng hơn.

Mấy cái whipped cream công nghiệp với vani nhân tạo thì còn thua kem. Cái này cũng giống câu chuyện dầu nấm truffle.

Mình ra vẻ kén ăn vậy thôi chứ đi ăn cái bánh mấy chục mà đòi hỏi vậy quán chửi chết. Nhưng nếu đi ăn sang mà gặp hàng công nghiệp thì giận lắm ấy.

5 Likes

Cứ ăn từ từ là rành thôi em. Hồi nhỏ thấy bà anh bày cái dĩa phô mai Pháp ra anh ăn thử xong muốn xỉu. Nhưng ăn từ từ sẽ phân biệt được ngon dở hết à. Mà cũng tuỳ khẩu vị mỗi người.

Nhà hàng họ mua sĩ nên rẻ lắm chứ mình mua vài ba lạng thì giá bị đội lên nhiều. Phải mà ck mua nhiều cũng giảm giá nhỉ!

5 Likes

Giảm giá lại ko dám mua bởi ko phân biệt đc hàng tốt sale off hay hàng lởm tới đoạn cuối vòng đời :rofl:

6 Likes

A Đao tằng tắng tăng r nè e Vờ ni ei

6 Likes

Ú…oà :face_with_peeking_eye:

4 Likes

E đợi 5 dòng kẻ kkk

6 Likes

:sunglasses::partly_sunny::partly_sunny::partly_sunny::partly_sunny::partly_sunny::partly_sunny::partly_sunny::partly_sunny::sun_behind_small_cloud::sun_behind_small_cloud::sun_behind_small_cloud::sun_behind_small_cloud::sunny::sunny::sunny::sunny:

Em bánh mì k thôi mà còn sợ mặp, thêm bơ phô mai này kia zô nữa là tiêu luôn đó a @NPN1989 :joy:

5 Likes

Mời ace rôm cà phơ sáng :coffee:

6 Likes

Nghiên cứu cho thấy ăn bánh mì không ốm nha

Gửi e Dừa

4 Likes

Tối qua chị ăn salat với sốt mè đen, đêm qua đói quá, làm gói mì tôm trộn.
Chán thiệt là chán :face_holding_back_tears:

5 Likes

ăn salat đồ hé, giảm cân đồ hé haha

4 Likes

Tinh bột thì sao giảm cân dc a. Ý em là ăn bánh mì k thôi là em đã mặp rồi, còn thêm phô mai bơ zô nữa thì chịu sao nổi :rofl:

5 Likes

Mời boy và cả nhà u trà.

5 Likes

Chả bù cho chị, sau bữa trưa hôm qua là chị bị ngộ độc thực phẩm và từ đó là có ra chứ không có vô, đến sáng nay mới ăn cháo, giờ thì khoẻ rồi - cân tự giảm luôn. Hihihi

1 Likes

So với 2 chiếc bánh mì + ly cà phê sữa thì việc em ăn một chiếc bánh mì thịt sẽ đủ chất và giữ cân tốt hơn đó.

Ê, cài thèng, bà chị bị ngộ độc…mà cừ vậy hả :rage: May là em đẹp trai nên chị tha thứ đó. :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes