1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Bác chuẩn đới.

4 Likes

e chưa cf đó lần nào, hi vọng có dịp nè

4 Likes

Có bữa dỗi người yêu, em đi vòng quanh hồ, đi từ 5h chiều mà tới 7h chiều chưa quay về chỗ cũ :stuck_out_tongue_closed_eyes: càng đi càng thấy xa :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

1 Likes

Thế là tốc độ nhanh rồi e. A thấy nhiều người đứng hàng tiếng mà ko chịu di chuyển kìa.

1 Likes

À đi qua em thấy nhiều đôi luôn :slight_smile: hớ hớ , anh thấy ghen tị chưa :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

2 Likes

Hên là đj bộ ở Hồ Tây đới …
Thơ ký mà đi bộ kiểu ấy chỗ khác có khi sáng hum sau mới về lại chỗ cũ đới :rofl:

1 Likes

Ầy vế sau này em mong quớ, mà đi bộ hẳn 2 tiếng ko ai bắt cóc hộ :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob:

2 Likes

Mải chém nhưng e ko quên nv ka ạ.

2 Likes

Sao lúc nào cũng còn xèng mua thía anh :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Đùa vậy thui sáng nay em cũng góp mực à :grin:

3 Likes

Minh Đại Gia :kissing_heart:
Họp ĐHCĐ nhớ đj và cập nhật tình hình cho Ace Làng Trứng em nhé :smiley:

4 Likes

Ơ hôm trước a có trình bày mục danh đảo " hét" rùi mà.

4 Likes

Ka cứ trêu e. Cơ mờ như trong khẩu quyết e ko theo dn nào đâu. Chỉ là những chuyến tàu.

3 Likes

Nay e chốt a Thìn =)) nhé @Andjku :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

3 Likes

show lệnh a ei kkk

2 Likes

Chả lẽ chốt r còn vương vấn :laughing::laughing::laughing: mà phải show :face_holding_back_tears:

3 Likes

Chuyện

4 Likes

Chuẩn nè. Nếu chốt xong nó xuống thì coi như mình chốt chuẩn. Còn nếu nó mà lên thì mừng cho người mua của mình. Túm lại lúc nào mình cũng phải vui.

4 Likes

Ô, e Ko đợi tím rùi chốt luôn

4 Likes

Kkkk k anh ơi, chờ quài chán quá :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:

3 Likes

Nếu bơi thì có rút ngắn hơn hem

3 Likes