1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Hình đó ở đâu mà đẹp vậy a?
Tím rùi kìa. Chúc mừng a :smiley:

4 Likes

Yeahhh :squid::squid::squid::squid::squid::squid: ra khơi :sunglasses::sunglasses::sunglasses::sunglasses:

3 Likes

3 Likes

a hong dám gáy kkk, mà có ai thấy dk đâu ko, e lại nghi ngờ :))))))))))))

2 Likes

Đà Lạt em :sunglasses::sunglasses:, haha tím lịm :money_mouth_face::money_mouth_face:

5 Likes

Chúc mừng bác nha

5 Likes

Đẹp quá lun a :open_mouth::open_mouth::open_mouth::open_mouth:

4 Likes

Kkk :zap::zap: này mà tăng thì :oil_drum::oil_drum::oil_drum: cũng thấy mấp mé , qua mua nháp nay cũng lời đc ly cafe này

2 Likes

Haha, mong là tím nhiều để mốt a bán :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

1 Likes

kkk hwa nháp, rồi có mua thật ko a

1 Likes

Chắc mua dần là đc roài :penguin::penguin::penguin:

1 Likes

Thiếu niềm tjn vại Đệ ? :thinking:
Mún tung hô sôi động thì phải tìm Topic khác đệ ợ :weary:
Ở đây khi mọi người hân hoan hay hoảng sợ thì Andjku chỉ Relax thui … Chán phè ! :relieved:

( Internet )

1 Likes

kkk có niềm tin mới mua nha dk

chẳng qua sợ e miệng quạ kkkk

2 Likes

nãy h ko thấy dk, e tưởng dk đi … rùi luôn đó

3 Likes

Tâm phải tịnh thì não mới thông hả dk
Nay dk ít nói thế

3 Likes

Đj đâu em? :thinking:

4 Likes

:dragon_face::dragon_face::dragon_face::dragon_face::dragon_face::dragon_face::dragon_face::dragon_face::dragon_face::dragon_face: bay cao bay xa :sunglasses::sunglasses::sunglasses::sunglasses::sunglasses::sunglasses::sunglasses::sunglasses:

2 Likes

( Internet )

4 Likes

:dragon_face: :dragon_face: :dragon_face: :dragon_face: :dragon_face: :squid: :squid: :squid: :squid: :zap: :zap: :zap: :zap:
:hatched_chick: :hatched_chick: :hatched_chick: :hatched_chick: :hatched_chick: :hatched_chick:

4 Likes

Mới ság mà phê quá ae :sunglasses::sunglasses::sunglasses::sunglasses::joy::joy::joy::joy::joy::joy:

3 Likes