1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

:grinning: :grinning: :grinning:

2 Likes

Phát hay không phát thì tuỳ thể lực Ka lúc đó ạ, mà quan trọng phải nhớ là khi đi cầm theo …nhíp. :star_struck:

3 Likes

@thichthinhich nói gì nói đi anh, đừng thả :open_mouth: ngơ ngác làm em ngỡ ngàng và ngờ nghệch.

5 Likes

Để ấy à ? Nghĩ thôi đã thấy nhói ! :cold_face:

3 Likes

Tôi nay về khấn nhang xem mai có tím nữa khống nhể :sunglasses::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Ùi … Chiên trứng hệ tâm ljnh thì Anh chịu, ko rành :face_holding_back_tears:

6 Likes

Chúc mừng bác nha, chứ bỏ 1-2 tỷ vào 1 chứng mà hên thì sẽ ăn xui thì bị nhốt thật sự e ko dám

À e có 1-200 tỷ thì khác nha

4 Likes

Hồi tháng 2 em lên Đà Lạt thì tầm 7h tối là 13 độ rồi anh. Mà đi về bị cháy nắng mới đau.

4 Likes

Anh cũng theo nguyên tắc là tài sản rủi ro càng lớn thì tỷ lệ nắm giữ càng ít.

Ví dụ như coin thì tỷ lệ nắm giữ của anh là 0%.

5 Likes

Quá nể phục zới người ae này

4 Likes

Anh nói seo nhỉ:

Nếu một Trái Trứng có vấn đề mờ Trứng Thủ dám mua thì chắc chắn Trước đó cũng từng nhiều lần dám mua :wink:
Thế nên Lời lỗ đc mất Thực chỉ riêng Trứng thủ ý và Môi Tới bít … Vk ck, người yêu, người thân chưa chắc đã bít đc :joy:

4 Likes

(Internet)
Món ăn nhung nhớ

3 Likes

Thời anh thì làm gì có kem mờ chấm :relieved:
Có sữa ôg thọ chấm là nhất quả đất rùi :relaxed:

5 Likes

Không biết cụ Buffett có ngắm sang VN không để ae còn ké :sweat_smile:

4 Likes

Chắc phải … kiếp sau Em ợ :relaxed:

6 Likes

Dạo này nhiều cổ đưa vào diện cảnh báo quá

https://vietstock.vn/2023/04/ubcknn-khong-cho-phep-vietnam-airlines-hoan-cong-bo-bao-cao-kiem-toan-830-1059034.htm

5 Likes

Nhân nói về lạnh. 4đô đỉnh tà xùa nè!

6 Likes

Hi vọng kiếp sau Cụ Buffett qua VN chiên trứng, nhiều trứng thủ tới giờ vẫn còn nghĩ nếu Cụ ấy qua VN thì sẽ bị Nái Vni luộc ĐK :laughing:

4 Likes

Cụ Warren làm seo chiên Trứng lại các Thánh Trứng mõm :sweat_smile:

Cơ mờ … Có 1 điểm đặc biệt ở các Trứng Thủ Làng có vẻ như đa số họ thjk học hỏi chiên Da đao to búa lớn ăn bằng lần chứ ko thjk học hỏi những người Thực Tế chiên Trứng và Thành công :unamused:

6 Likes

Lâu lắm em mới dc tặng bông. Hơi héo tí mà có còn hơn k :joy: Mai chắc xanh mạnh :joy:

6 Likes