1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

thi đấu bụng để chọn người êu à ?

1 Likes

Chiều rời sớm đường nào cũng lời mờ bác lo giề

Lo là lo mua mới hwa thui

2 Likes

Chắc chớt quá…em cười như con dở hơi đây nè. :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Em đng uống cốc nước, mà em sặc nước rồi :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

2 Likes

Đã nói thời tiết đẹp thì chiều nay có khi chưa đẹp để rời đâu, ngồi ngắm nghía nhấp ngụm trà xem ntn mới đc :relieved:

4 Likes

Lỗi thường gặp của Trứng Thủ là ngồi dưới trời đang mưa lại cứ mong trời nắng đẹp … dẫn tới mất cơ hội thoát khỏi Giông Bão Đang kéo đến … :disappointed:

• Andjku

image
( Internet )

5 Likes

Bình tĩnh lại em, mới chỉ là dạo đầu thui :nerd_face:

2 Likes

@ngaydepseden chị ới chị ời :sweat_smile:

2 Likes

Show xem mình có men ko đó mừ :grin:

2 Likes

Em hỏi thiệt, hình đấy anh có sẵn trong máy…hay là đi vào chỗ có gương vậy…hay …?

2 Likes

Chỗ có gương đó, thấy gương hịn hok

3 Likes

Trứng thủ có loại lỗi: Nhìn thấy mây trôi mà tưởng giông bão kéo đến rồi bỏ chạy không bác ? :cowboy_hat_face:

5 Likes

Chơi là phải quyết đoán chứ ngồi nhấp trà nó lại tím thì sặc nước trà :relieved:

3 Likes

Mây đen với mây trắng, mây hồng phải nhận ra chớ, mưa to gió lớn với nắng đẹp cũng phải nhận ra chớ … Nếu ko nhận ra thì đành đổ cho … Duyên thui đệ :rofl:

5 Likes

Qúa hịn luôn, cả gương và điện thoại. Chả bù cho mềnh, gương đã không hịn, điện thoại còn cùi, hình cứ mờ mờ ảo ảo.

Mà có ai nhận ra là tủ gương đấy là hàng cổ không, chân nhọn và trên gương có mấy cái hoa trắng trắng.

3 Likes

Chưa kịp lưu, nghiên cứu kiểu giề :pensive:

2 Likes

“Cong mềm mại.”

3 Likes

À, lúc đó cái tủ của e nó vô hình đối với ace làng trứng rùi :relieved:

2 Likes

Ngủ đông đợi uptrend :))

2 Likes