1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

TÌnh củm chị em… liệu có bền lâu :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Ờ, chỉ nhìn chán và chém là a thấy giống, thế tài!

4 Likes

sáng e vừa nói, f mình sống tc lắm, chân thành nữa

e chân thành thế còn gì

Ùi … Đây à câu hỏi mang tính thao túng tâm lý nhẹ. Nếu:

• Anh trả lời là đúng thì cơ bản coi như có thể hình dung đc khuôn mặt anh :nerd_face:

Đấy, là 1 nđt cần phải " Tỉnh " trước mọi vấn đề để có cái nhìn " thấu đáo và chính xác nhất " :sunglasses:

Nói theo kiểu ông bà mình là làm nđt riết rùi sjnh bệnh nghề nghiệp " Nghĩ quá hóa hồ nghi - bác sỹ nhìn đâu cũng thấy vi trùng " :rofl:

3 Likes

Chị thích ăn tôm hay cua lột, nên vỏ gì cũng ok, @Nguyen_Dien said.

2 Likes

ôi, chỉ có anh thương em thoai :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:… hầy còn thằng em út thì … hừm hừm :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears:

3 Likes

Yên tâm, có ngày chị sẽ bắt cóc đc đại ka :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

e tin chị kkk

2 Likes

ơ dk lại bị bệnh nghề nghiệp ùi

e hỏi đơn giản mừ

3 Likes

Đúng là anh mắc bệnh nghề nghiệp thật mà … cho nên đôi khi cũng hơi bị cả nghĩ và lo xa quá :pensive:

3 Likes

Cứ đơn giản :sunglasses:
Dk có 2 mắt 1 mũi 1 miệng 2 tai, trán bóng láng, ít tóc :kissing:
Đúng chưa dk?

Có body y hệt Đuông dừa … ý lộn … Boy Dừa nữa :rofl:

Tán là như vậy hả anh? Nếu em trả lời tối qua em ngủ không ngon vì tội uống trà sữa muộn thì anh sẽ nói sao… Chẳng lẽ anh làm một bài về tác hại của thiếu ngủ và chất cafein…

Dù sao cũng cảm ơn anh đã hỏi thăm.

3 Likes

@thichthinhich sẽ hỏi:

Mất ngủ thì vòng eo có nhỏ hơn hum qua ko em?:grinning:

5 Likes

Qua lời mô tả của Boy Dừa và Ka thì em tưởng tượng Ka :older_man:

2 Likes

:sunglasses::sunglasses::sunglasses::sunglasses:

2 Likes

Đâu phải lớn tuổi mới ít tóc đâu c :rofl:
Chị coi tay youtuber Thép k? 27t mà láng bóng. Hay the Rock đó, hơn 30 chứ mấy đâu :rofl:

4 Likes

Ka ạ, dây thần kinh số… XH em đã nối lại rồi…không hiểu hôm qua sao bị đứt giữa chừng…ba rọi mỡ cũng đi khoe.

Vòng eo chắc cũng thế ạ, chỉ có đầu óc hơi lòng vòng tí thôi. :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Chẳng biết như vậy có phải là tán không. Mình quan tâm thì mình hỏi thăm thôi. :heart_eyes:
Về mấy bài ca kia thì anh không đâu. Nhiều khi 11h đêm còn đi pha trà mạn uống đến 12h (mặc dù lúc ăn tối xong cũng đã làm một tách to tướng rồi).

5 Likes

Tại chị không tìm ra icon …trung niên em ạ. :grinning:

3 Likes