1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Sờ mu à quên mai rùa dk :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Chuẩn :turtle: … bị lộ mất rùi :cold_face:

image
( Internet )

2 Likes

hên là ae mền sáng ko nạp tiền vào đới

1 Likes

Chứ không phải thuyết phục phụ huynh không được à…phải cảm ơn phụ huynh nữa, tối nay mua gì ngon ngon về đãi phụ huynh đi @khigias2 @Blue_Ocean …ai hỏi gì cứ cười mĩm chi thôi. :blush:

2 Likes

Câu nói quá chất ĐK :smile: :laughing:

2 Likes

Ơ tưởng dk ở lại hết quý 2 :rofl::rofl:

1 Likes

Ka vài lần nhắc tới từ " Review " . Đệ ko đọc à? :weary:
Thơ ký nhớ ko ? @Nguyen_Dien :smile:

6 Likes

Hehe, thế chắc do em ăn hên nên e té sớm quá à :joy::joy:

1 Likes

Chớ ko phải … mới vào à :crazy_face:
Anh đùa đấy :rofl:

3 Likes

Tại seo định kỳ 3 tháng ta phải Review lại Trái Trứng và khi có " Biến Cố " ta cũng phải review lại Trái Trứng đang theo dõi hay nắm giữ ?

• Đó là vì Ta cần Xác định lại giá trị thực và tiềm năng của Trái Trứng đó TẠI THỜI ĐIỂM định kỳ hoặc thời điểm biến cố xảy ra
  • :oil_drum: bị loại khỏi Top5 là vì " Biến cố " và :speaking_head: bị đẩy lên thành HRHR cũng là do Review lại

Hãy luôn ghi nhớ câu nói của anh Andjku :point_down:

Bởi câu nói này giúp chúng ta có đc sự cân bằng trong cảm xúc, từ đó tránh đc những quyết định mang cảm tính do thjk - ghét :relaxed:

4 Likes

Hehe 10% nav của em. Bán :squid: mua VNL, nay sút VNL lun r :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:
Sry do e bận nên sút k real đc

3 Likes

Đệ thì thjk offline chớ hổng thjk online, Quynh bít mờ :smile:
( mờ hình như chả ai thjk online )

Cơ mờ thật mai anh tính đj sóc trăng , nhưng thời gian ngắn quá nên đj vũng tàu :relaxed:

6 Likes

Có 3 cái đk hay nhắc mấy ngày nay: thứ nhất từ review, thứ 2 là tỷ lệ ln, thứ 3 là hạn chế nhảy nhót. Riêng việc ko nhảy nhót, hôm nay tất tay cắt mới dc, chứ ko thì… Mới T1

2 Likes

Má mi em cứng lắm c ơi. Má mi em kêu là đừng có tham lam, háo thắng, tao cho mượn k tính lãi, k hẹn ngày trả, nhiêu đó là quá xá rồi :rofl:

2 Likes

Chúc mừng ace đã rời khỏi tàu an toàn :yum:

5 Likes

Thế tối nay có về trả phần đã mượn không?

3 Likes

Dĩ nhiên là…không rùi chị :kissing:
Ôm chờ vòng mới chứ🤣

1 Likes

Good Job! Đệ :+1:

( Internet )

5 Likes

Bữa nào dk đi miền tây chụp nhìu nhìu ảnh nhé, em thích đi miền tây mà chưa đc đi :face_holding_back_tears:

3 Likes

Cũng chúc mừng anh nè và cũng cảm ơn anh :family: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

4 Likes