1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

No no…
Nhà em nay đi Cần Giờ.
Enjoy home alone :smiley:
Gọi bạn tới quẩy :grin::rofl::grin:

2 Likes

Màu nào đẹp hơn Làdy? :kissing:

3 Likes

Ôi đúng là dk tôi rồi!
Thật là cảm động rơi nc mắt mọi ng ạ!
Vì tôi đã nhìn k lầm dk!
Dk đang đi sắm ô tô để tặng anh em mình mỗi ng 1 chiếc đấy anh em ạ!
Em chân thành cảm ơn dk!
Món quà này to quá to, nhưng em sẽ không từ chối đâu ạ! :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

2 Likes

Ui … Tưởng Làdy bẩu là " Đk mua bao nhiu tụi em góp lại tặng đk chớ " ? :weary:

Cơ mờ … Xe khoảng gần 200k chiếc tặng kèm pin Làdy nha :relieved:

2 Likes

Em là người bv môi trường, nên hạn chế dùng pin tối đa dk ợ!
Buồn :smiling_face_with_tear: cứ tưởng đâu chuyến này em dc lên đời xế hộp rồi :smiling_face_with_tear:

2 Likes

Ai bỉu hổm ko mua :postbox: cùng @Hoai_Nam_Tran

2 Likes

Thôi giận rồi :pleading_face:
Ai biểu dk pm trễ quá chi.
Thôi k thèm xế hộp nữa. Em tự đặt grab, khỏi tốn tiền thuê tài xế.

2 Likes

Ai biểu " ẩn hồ sơ " thì ai mờ pm đc :unamused:

2 Likes

Ủa, zậy sao các bạn khác vẫn pm cho em dc nhỉ?!!
:thinking:
Giỡn dk thôi chứ lâu nay em full hàng.
Lỡ mã này thì có mã khác, k vội đua làm gì.
Em mua gì cũng mua từ từ chứ k quen kiểu nhào zô đua xanh tím ngay :grimacing::roll_eyes:

2 Likes

Nhưng mà em vẫn thích dk public trên này hơn, ai nhận ra sớm thì ng đó xem như là có duyên…

3 Likes

Hưởng ứng lời kêu gọi của @Tammy.Tr full hàng thì giờ ăn chơi… đây chỉ có ăn…

Rảnh rỗi lại bày…hao tiền hao sức…may là tự làm tự nuôi… không chắc không ai nuôi nỗi cái sự bày này…

Này là một món street food của Thái, không biết gọi sao, thôi thì gọi tạm xôi thịt nướng. Thịt béo mềm của sự kết hợp thịt vai giòn và nước cốt dừa cùng các gia vị…rễ ngò, tỏi tiêu… Xôi nếp thơm và cũng béo… Ăn đĩa này no căng… tối nhịn giữ eo.

3 Likes

Xôi đậu phộng ngon hơn :kissing:

2 Likes

Đọc báo

3 Likes

Ai có thể giải thích cho em bài báo này k? :grimacing::roll_eyes:

4 Likes

Danh mục và lộ trình thiết bị sử dụng năng lượng có hiệu suất thấp (không đáp ứng mức hiệu suất năng lượng tối thiểu quy định tại các Tiêu chuẩn Quốc gia - TCVN) không được phép nhập khẩu, sản xuất và kinh doanh tại Việt Nam.
Có thể ý nghĩa bài báo ở câu này nha

3 Likes

Món này thi thoảng em cũng ăn. Phiên bản em ăn có thêm pa tê nữa. Thịt nướng có chút mỡ thì sẽ ngon hơn.

Xôi thì em còn thích xôi nếp than gói trong bánh phồng, cho thêm đậu xanh tán, nước cốt dừa, đường và muối mè. Ăn rất gợi kỷ niệm tuổi thơ.

Hồi đó có hai cô chú bán xôi rất nhiệt tình chuyên bán món này ngay góc bùng binh Lý Chính Thắng -CMT8. Nhưng sau đợt phong toả tp không còn thấy họ nữa. Mỗi lần chạy qua chỗ đó lại thấy buồn buồn.

5 Likes

Nghĩa là hàng nào k đủ tiêu chuẩn thì out!
Ok!
Việc này rất là tốt!
Dẹp hết ba cái thứ tào lao xàm xí đi! :relieved:

3 Likes

Bạn ko thể thắng TẤT CẢ thương vụ đầu tư mà bạn tham gia. Thế nên quan trọng nhất khi bạn thất bại la phải biết thừa nhận mình sai, sửa sai, tìm ra nguyên nhân cốt lõi và ko để sai lầm ấy lập lại :relieved:
Những kẻ nào bảo với các bạn " Chưa bán là chưa lỗ " đều là những kẻ bất tài vô dụng và tráo trở :disappointed:

5 Likes

Chồi ôi! Tối qua em lên phố đi bộ, cũng bất ngờ luôn, khi khu ăn uống sầm uất ở 77 Nguyễn Huệ nghỉ nửa năm rồi anh :roll_eyes:

7 Likes

“Chưa bán là chưa lỗ”, rùi thì “cơm k ăn gạo còn đó”, rồi là “đầu tư là phải cần tgian vài ba năm, chứ k phải đầu cơ chụp giật”…bla bla bla…
Gruuuuuuuuu… :rage::rage::rage::rage::rage::rage::rage::rage::rage::rage:
Dẹp hết đi… :rage::rage::rage::rage::rage::rage::rage::rage::rage::rage::rage:

4 Likes