10 Chỉ đạo điều hành mới nhất của Chính Phủ thì 8 cái hướng vào ngành BDS. Phó thủ tướng chỉ đạo phải giảm thêm lãi suất. Cổ BDS dẫn sóng VNI. DJ tăng khủng 5/5

Đang ôm nhiều IDJ quá ad ơi, sang tuần tăng tiếp ko nhỉ

2 Likes

IDJ thì cứ kê cái gối mà ngủ thiên thời codotel cấp sổ thì nó còn làm náo loạn tam sàn chúc mừng bác mua đc siêu cổ

5 Likes

Hic mấy con đó lên nhiều hết rồi ai mà dám zô.:grimacing:
Bro có con nào chưa lên thì tui mới dám bu theo chớ! :smiley:

Ko xem livestream trên YouTube à phím cho r đó D… và V…

2 Likes

9h là tui đi ngủ rồi. Hqua có zô like xong đi ngủ :joy:

1 Likes

Cám ơn chủ top, đợt này Anh Lăng yêu cổ đông thế

1 Likes

PHT cả cục NMTTT siêu to khổng lồ codotel đc ra sổ ko lên mạnh mới lạ đó

3 Likes

Theo ông quý 2 này con nào dòng nào tăng mạnh nhất . Quý 3,4 thì ko nói r . Chắc chắn bds sẽ ngóc lên . Để đây kiểm chứng xem ông bói có chuẩn ko :)))

T thấy ông hô suốt mà ko thấy bé nào nên hồn cả :))

cuối tuần xả hơi thôi em trai :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman: đánh chứng cần thoả mái, vào ra lệnh mới mượt được :rofl::rofl::surfing_woman:

1 Likes

Ko đọc kĩ bài à. IDJ PSH BCG NHA NTL DIG mã nào mã ko ăn nhỉ bác chắc tay nhanh hơn não rồi

2 Likes

Nay a kê chuẩn 13.7

1 Likes

Đây xem đi nhé.

2 Likes

Kinh quá nhỉ sắp thành cao thủ rồi :yum:

2 Likes

Full cổ đất rồi. Tiền đâu mua thêm nữa thì thài ko nói

Phải tìm cách chứ xin vợ xin bố vợ xin gia đình mình

5 Likes

Hết các cửa rồi. Tính lập băng cướp mới nhanh thôi kkkk

Năm 2021 tôi cầm idj 20 bán 65. Bây giờ giá vốn 8k và dự định 16 xuống tàu. Với tôi như vậy là đủ.

1 Likes

Năm nay PHT 2:1 Ko có chuyện kéo lên 16 ko thôi đâu năm nay book hết NMTTT 2k tỉ đó

4 Likes

Tóm lại là bds . :)) hô gần 2 năm r :)) thôi bỏ qua :)) t thấy trước chú hay hô dig ceo cuồng nhiệt lắm . Mãi nó mới tăng . :)) thế thì … cụ chịu :))