2 cổ phiếu đảm bảo cho lợi nhuận cao. MUA BÁN TÙY DUYÊN NHÉ

,

Con hàng ông chủ thớt múc lúc giá nó thấp rồi đợi lên cao úp bô đại pháp. Bản thân tôi cũng mua nbc lúc giá 7.x lên 14 tôi đã chốt vì nó ko thể lên nữa nhưng ông chủ lại lùa gà giá 2x 3x các ông múc ngay đỉnh giờ nó lềnh lềnh ko lên nổi đỉnh cũ đc nhưng .nhiều ông vio xúc như đúng rồi.

1 Likes

Cụ này tôi thấy thất vọng, bán bò tậu 2 con ếch ương

Khi tết âm năm ròi, a Hà về quê hải dương có nói mấy cháu trong bữa cơm tết gia dình mua lúc 7k và cho là sẽ vượt 12k do thép mắc, giờ mấy cha lái đưa lên sát 20k. Mua chờ bán giá 30k nha các má

May cho cha top nói chữ tùy tâm

Bắt đáy mhc hôm 8.7 lùa gà vào mua khi nó bắt đầu ce.khá lắm chủ thớt :wink:

TLH tôi mua giá bình quân 15.25 hôm thứ 6 xem tuần sau thế nào nhé.

MHC mua giá 10.8 xem thế nào nhé

Cỡ ông t+30 phần trăm

mày mua bắt đáy MHC thì chắc T+ nó vẫn tăng thôi. nhưng nhân cách của mày thì coi như vứt đi. Lúc mày hô NBC như thế nào để người ta mua vào rồi mày đi up bô người khác có giống con hàng rác LSS hay lúc trước là HTN không. 1 cao thủ chứng khoán là phải tìm được những con hàng win-win chứ không phải làm ăn thất đức lùa gà như mày. Bên F.3.1.9 bị khóa mõm nhục nhã lại chạy sang bên này. Loại mày sớm muộn cũng gặp quả báo về máng lợn thôi.

2 Likes

Không phải chạy đâu Cụ. PR đồng thời nhiều room. Giờ chắc tập trung bên này thôi. Ăn rồi viết bài chỉnh sửa tí tẹo hoặc loan tin để đưa bài lên trang đầu mà.

TLH có đáy mới kìa Cụ chủ.

vào để ăn bô à

đảm bảo ra đảo hả bạn

HMC hô hào từ 27, giờ đang ở đâu rồi nhỉ

Tôi hô Cụ chủ múc. Kêu bắt đáy hôm trước, có đáy mới rồi, của Cụ ấy tất. Nghe lời chủ top có mà chỉ có ăn bô thôi. Thất đức lắm Cụ à.

1 Likes

Bắt đáy hôm trước mai lại có đáy mới.

MHC thế nào rồi các bác ơi hình tam giác rôid

mày nói chuyện như thằng thiểu năng vậy, chứng khoán quan trọng là thời điểm thôi, cổ tốt đến mấy mua sai thời điểm vẫn lỗ, cổ xấu mua đúng thời điểm vẫn lãi.

Mua bán tùy duyên nhé con chóa @B52 . Bao nhiêu người theo tao HTN từ giá 17, NBC từ giá 7.x, LSS từ giá 8.x đều nhắn tin cảm ơn chuyển tiền cho tao mà tao không nhận

Bọn công ty đăng ký mua hay là tranh thủ ra tin đểu để Bà con họ hàng nhà nó xả hàng giá tốt lên đầu người khác đây? Thấy giao dịch đáng ngờ lắm.

MHC giảm về vùng giá hiện tại mới là cơ hội lớn