2009 kích cầu khi đó bank ko có nợ xấu cũng chỉ tăng bằng 1/5 so BDS thôi. Chu kì này ngập nợ xấu thì xác cmn định đất húp tất xã hội. Đó là lí do bọn kẹp bank gào thét kinh hoàng

Chờ Cty chứng khoán call margin bán phụ kkk

Biến đi. :laughing:

E định giá L14 5 triệu 1 có có đắt không, Đất thành thủy, năm mình phương, mặt hồ, Nắm LFI lãi ngàn tỷ. Tài sản và trí tuệ L14 kg định giá được. Thầy năm này họp cổ đông chia thưởng 1:5 rồi về 100 cho có thanh khoản.

2 Likes

Thưa @mod , @SuperModerator diễn đàn mình không có luật lệ hay sao mà để cho thành viên chửi lộn thế này

Lãi 1000 tỷ. Vãi thế L14 khét lẹt. Phi lên 5 triệu

1 Likes

Ong nào bán TS hữu hạn nắm giữ TS vô hạn thì còn cái tà lỏn . TS vô hạn chuẩn bị in thêm 350k tỷ ngâp ngụa XH nữa đấy . Đúng là VÔ HẠN mà . kkkk

Thầy A7 ơi . Nếu mấy lô đất ở thủ thiêm còn lại họ huỷ . Liệu có xập tiếp không thầy .

SCR khớp lệnh 4 triệu cổ sàn hôm qua trong vòng 2 phút. Cổ tốt, cổ khỏe, growth stock bạn nhé! SCR bị ảnh hưởng bởi tâm lý bán tháo của ndt, nội tại doanh nghiệp tốt, định giá rẻ, hàng dài hạn.

Lái là con tép của thầy, thầy bảo lên nó k được xuống . K được cãi lệnh thiên triều

anh em ổn định chổ ngồi. kkkk

1 Likes

Thế sao k hỏi bảo giờ đấu lại đất thủ thiêm. Đất nó cho không bạn à mà sập, Covid chỉ hoảng sợ 1 lần, lần 2 kệ cụ covid bạn nhìn xem đúng k. Chủng covid xzy kệ mẹ nó, vào quan cF đéo phải đeo khẩu trang

2 Likes

Đất tăng quá đà, khó giải phóng mặt bằng, khó đẩy mạnh đầu tư công, bất ổn vĩ mô, chính phủ đập phát chết toi, giờ còn ngồi đó mà mơ mộng

Thế hệ 6x -7x như tôi va anh 7 đều trãi qua 2 lần đổi tiền , chưng kiến 30 năm sự mất giá của tiền giấy nên chúng tôi đút kết kinh nghiệm bằng xương - máu -nước mắt để các bạn trẻ mở rộng tư duy , hiểu biết

7 Likes

Để trả lời câu hỏi đó, ku cứ trả lời câu này.
Trời mưa lũ, đập nước thì sắp vỡ cá tôm chuẩn bị tràn về hạ nguồn theo dòng nước, lúc này mấy ông có mấy cái hồ lớn dưới hạ nguồn cứ hô là chúng tôi đã vây cái hồ lại không cho cá tôm vì nước dâng mà tràn ra ngoài…
Thử hỏi, lúc đó bạn sẽ vác hết chài lưới ra dăng để tiếp tục đón cá hay nghe mấy ông kia???

Ok

Bạn nên tìm hiểu rõ về doanh nghiệp trc khi đặt câu hỏi. Thủ thiêm có huỷ tiếp cũng k phải rén :)))

Em tình cờ xem một chuyên gia phân tích chuyên gia đó nói xấu thầy làm em tò mò xem thầy là ai mà mỉa mai thầy vậy,sau khi tìm ra em đã xem một loạt các video của thầy em đã bừng tỉnh. Em ôm dt xem hết không bỏ xót video nào

Sau đó em cơ cấu lại danh mục phục kích tt điều chỉnh em đã cắt sạch cp cũ vào toàn bộ CEO,DIG
Kết quả sau 3 tuần tk em đạt 75% chỉ vì nghe mấy chiên tí nữa em mất cơ hội !
Cảm ơn thầy A7rat nhiều Chúc thầy sk !

4 Likes

Thầy 7 nhận định thế nào PHR ạ, thủ tướng vừa phê duyệt giấy a4 gỡ thắt Vsip 3

kkk

14 Likes