2009 kích cầu khi đó bank ko có nợ xấu cũng chỉ tăng bằng 1/5 so BDS thôi. Chu kì này ngập nợ xấu thì xác cmn định đất húp tất xã hội. Đó là lí do bọn kẹp bank gào thét kinh hoàng

Em theo thầy đã ôm Full cổ đất và chờ doanh nghiệp phát triển thôi thây ạ. Chúc thầy nhiều sức khỏe ạ.

1 Likes

dự kiến chia cổ tức bao nhiêu % thầy ơi

LFI có định thành cổ đông lớn DIG k bác ơi. Cháu cbi thêm đạn

Dự kiến L14 chia 1/1. LFI chia 1/3

22 Likes

Tuân lệnh Sư phụ, chỉnh nhịp này múc mạnh

1 Likes
2 Likes

Em tin thầy, theo định hướng của thầy nên chắc tay cầm ceo đợi ngày hái quả ngọt. chứ không nhảy ra nhảy vào như mấy thằng thần kinh múa linh tinh

1 Likes

CTI đầu tư được không thầy? thầy cho nhận xét con này với KSB với ah

Thầy ơi thứ 2 con chuẩn bị múc gia tăng bắt đáy 10k ủng hộ theo chân LFI thầy thấy có được không ạ?

15 Likes

Thầy ơi dự bao giờ lfi múc CEO, DIG thầy.e đang xoay thêm đạn múc ạ

Thầy nắm nhiều hàng chiến quá…giờ em nên all in one 1 chiến mã nào ạ…đội ơn Thầy

Còn rẻ lắm, chân sóng thần thôi. Khi bơm tiền ra đất x5x10 cổ đất nó phi lên vũ trụ

33 Likes

Ngày xưa đánh nhau tranh giành đất. Giờ thì đánh nhau mua đất

2 Likes

dxg giữ được ko bác

Lần này nhiều ae đc lên tàu cùng đại ka. Yên tâm gồng rồi

Kích cầu bơm tiền thì cứt dính đất cũng tăng.
Kkkk

22 Likes

E đang nắm một lượng DRH, xin thầy A7 cho e ý kiến với ạ. Tất nhiên e vẫn đang nắm DIG và CEO rồi ạ.

mấy hôm tạo lập nó đập BĐS tơi bời, BĐS giờ mà chết thì thị trường chết hết bác nhỉ

DRH ổn nhưng kì vọng thua cổ đất
Đất khi bơm tiền giá đất xx lần cổ đất nó giàu khủng khiếp hơn buôn ma túy

23 Likes

Vầng, nó càng xuống con múc thêm. Hihi được thầy trả lời vui ghê. Con xem video của thầy trên youtube và đi mua đất ven. Đất ven ninh bình quê con mua đc 1 năm cũng tăng được 100% rồi thầy ạ.

3 Likes