2009 kích cầu khi đó bank ko có nợ xấu cũng chỉ tăng bằng 1/5 so BDS thôi. Chu kì này ngập nợ xấu thì xác cmn định đất húp tất xã hội. Đó là lí do bọn kẹp bank gào thét kinh hoàng

22 Likes

dạ cám ơn thầy, chúc thầy nhiều sức khỏe

1 Likes

LFI đợt này gia tăng thêm DIG CEO phải không thầy

1 Likes

Sư phụ đã là huyền thoại dồi đó.kể cả này mai anh em có gặp thất bại nhỏ kkk. :laughing:

1 Likes

Ảnh hưởng ngắn hạn thôi rồi có đất phi tất

25 Likes

Có chứ

21 Likes

dạ, có A7 bơm oxy yên tâm rồi ạ :smiley:

2 Likes

Giết xọc đi. :laughing:

Sư phụ ơi, em theo DIG với CEO lâu r nhưng tết thu được ít nợ thì nên vào thêm DRH cho đủ bộ k ạ

Tâm điểm l14,dig,CEO.

1 Likes

múc CII có 6 ha đất Thủ Thiêm được không Thầy

3 Likes

Đã tranh thủ mua thêm giá sàn khi mọi người sợ hãi, báo cáo thầy A7 !

Em thấy giá trị Thầy mang lại cho Thị trường chứng khoán việt nam quá lớn trong thời điểm hiện tại . Nhất là những thế hệ F0 mới này, toàn người trẻ và họ sẽ là yếu tố trụ cột của chứng khoán của việt nam trong nhiều năm tới. Công ty Em làm giờ hầu như ai cũng đã bắt đầu chơi chứng và toàn nhắc tên A7 kkk

• Rồi sẽ đến ngày mọi người sẽ phải công nhận thầy giống như warren buffett việt nam
9 Likes

cảm ơn thầy. sang tuần thầy phát lệnh tổng động viên xúc cổ đất để dẹp máy bọn chuyên za chim lợn cái ạ

Các bác lo tính ăn đất Thủ Thiêm mà quên từ 2022, CII đưa cao tốc Trung Lương - Mỹ Thuận và Xa lộ Hà Nội vào khai thác. Bản Việt ước tính lợi nhuận 2 BOT này hơn 1.500 tỷ cho năm 2022, 1.800 tỷ cho năm 2023.
EPS = 5.000 -7.000; PE = 6-8 là rẻ hay đắt???

CII có phải cp của Quyết Còi hay Louis đâu mà hoảng thế.

Chưa kể, năm 2022 CII còn hạch toán nhiều dự án bất động sản của CII và của cả NBB công ty con của nó nữa, bắt đầu quý 1/2022 có nguồn thu từ 2 BOT trên rồi.

Đừng nhầm CII trong thời gian đầu tư BOT và CII trong thời gian thu hoạch BOT.

Bây giờ là thời điểm bắt đầu ăn thành quả 10 năm đầu tư của nó.

BOT chứ có phải mấy công ty sản xuất hàng hóa đâu, EPS trên là ăn liên tục 10 năm đấy.

4 Likes

Anh em đéo bán bọn sọc chết chắc đó. :laughing:

Tuỳ khẩu vị của bạn nhé:

1. L14: quy đất to rẻ + tâm huyết hoạch định bao năm của A7 + LFI (đội quân chiến thần)
  2. DIG: quỹ đất giá rẻ siêu to khổng lồ + chủ tịch có tâm và tầm
  3. CEO: quỹ đất to và sang chảnh (đất đặc khu) + đang bán hàng rào rào

Thích món nào thì quẹo lựa bạn nhé :smiling_face_with_three_hearts:

13 Likes

Sau chu kì nay, các trường đại học khối kinh tế, phải bổ xung gấp môn Kinh tế vĩ mô A7 vào giảng dạy thì con dân việt nam mới bớt khổ Thầy ạ

7 Likes

CTI đầu tư được không thầy? thầy nhận xét con này với KSB với ah

A7 đang viết lại lịch sử ck.
Trao niềm tin cho nhỏ lẻ có thể lên trăm tỷ nghìn tỷ nhờ đầu tư chân chính .

67 Likes