2021 sẽ không giống 2020. 2020 mua gì cũng lãi , 2021 thì sai 1 ly đi 1 tỏi nhé anh chị em ơi! Vào Đây em ném cho vài nhận định ghim lại chờ kết quả

Hi em. Cho a đc phép kết bạn Z.AL.O nghe em tư vấn nhé 0912607060

1 Likes

> Ngày mai mọi người cứ ngắm danh mục em ghi để theo dõi nhé

2 Likes

Target đỉnh cũ hả e. Còn điểm stoploss

phá trend là 26.5 stoploss a nhé

1 Likes

Dig target liệu đc 4x k b nhỉ?

trước mắt trung hạn em chỉ kì vọng nó đạt 36 thôi ạ mất khá nhiều thơi gian tích lũy chưa thể break đc ngay với chart này, mặt bằng chung về công ty là ổn a nên xem chart tuần với mã này cắt loss khi giảm đến 28.5

1 Likes

Chị cho hỏi nay em múc ít BDS cho nó hợp thời thế, em múc NHA vì nó sàn 2 phiên rồi vậy mà cuối phiên TT hồi mà nó vẫn nằm im dưới sàn, liệu T+3 của em có dính thêm vài phát sàn nữa ko, thank chị

bds có rất nhiều mã tốt hơn và thanh khoản cao hơn sao bạn không mua mà lại lựa chọn con giá cao còn tính đầu cơ cao thế này ? CKG ITA LDG DXG nếu nắm trong trung và dài hạn đều ổn.đối với mã NHA này mình chắc chắn sẽ tiếp tục nằm sàn vì thanh khoản ở mức 50k/phiên là rất thấp, sẽ dễ bị điều khiển giá

4 Likes

toi khong tin vao DXG

image
Thì em theo chân mấy bác PR dòng BDS, theo thứ tự em chọn NHA vì gần người đẹp nhất, L14 gần hơn nhưng giá cao quá em ko thích bằng

híc trường hợp này mình bó tay đây là mua theo cảm tính rồi ạ

2 Likes

hãy theo dõi nó nó sắp IPO DXS rồi anh

1 Likes

Hôm qua ai rơi mất hàng không ạ? chú ý các mã ít biến động trong 2 phiên em đã lưu ý

1 Likes

View hộ a shs phiên sáng

1 Likes

Kịch bản bắt đáy

1 Likes

Còn ai hô sập nưa không ạ :frowning:

1 Likes

xin chia buồn với đội cutlosss bán tháo theo tư vấn của những broker những room vip ạ

1 Likes

1 Likes

http://topinvest.vn/register-M2.html

Em Minh tặng các anh chị đang giao dịch tại 2 công ty VNdirect và VPS bộ công cụ phân tích kỹ thuật, theo dõi NĐT lớn đội lái ở từng mã cổ phiếu hỗ trợ cho anh chị giao dịch hiệu quả

1 Likes