6 năm hơn 10000 giờ học và nghiên cứu về PTKT. Tôi muốn giúp mọi người những view PTKT khách quan nhất!

Update DRH nhé
@GOLD_DIGGER @hocdautuf0 @NDX_VIETNAM @BacKieuPhong @gachoi2021

1 Likes

Đu đỉnh DRH giá 7 kia mà?

Về view PTKT mã SPI này rất tốt nhé đang ở vùng đáy vững bền. Cấu trúc lý thuyết DOW của nó cũng hình thành trên khung ngày. Vol cũng thấp dần. Trên 4 đường MA hết rồi. Nếu test lại dưới 2 đường trở lên bạn mua rất ổn áp. Mã này ổn đấy. Chưa nghiên cứu nhiều FA của nó. Để tối ngâm cứu thử

1 Likes

Trả bài bác Tường. SZC hiện tại đang nén mô hình tam giác rất đẹp trên khung tuần. Có 2 vùng target theo khung này chính là vùng 37.69 và 45.61 tỉ lệ về 37.69 cao hơn 45.61. Bác nên cân nhắc

1 Likes

Khung ngày đang tạo mô hình tam giác rất rõ với vol thấp dần. Bác ko nên mua mới ở giá này mà chờ chỉnh dưới càng nhiều đường MA càng tốt để có lợi thế về giá. Target cũng là vùng 37.69 hợp lưu ngày và tuần.
P/s BDS KCN em đánh giá cao mã PHR nhất ở ngành này. Cả kĩ thuật PHR cũng đẹp hơn SZC nhé bác Tường

1 Likes

Tôi có 2 view PTKT khung tuần và ngày VNINDEX tại pic này

Chuẩn chưa bạn @V11
2 bông hoa tuy líp rồi nhé. Hàng tịt thanh khoản lại ko có câu chuyện gì nổi bật sức chốt lời cao lắm

1 Likes

BCG đi đúng như phân tích đang break mô hình tam giác rất chuẩn nhé bạn nhịp này lên 9 là rất có cơ sở. Chưa kể mã này đang có ý định PHT

2 Likes

ACL cũng đang hướng tới vùng 17.5 nhé nếu mua dưới được từ 2 đường MA trở lên thì càng tốt

3 Likes

Ok rảnh tôi sẽ phân tích giúp!

1 Likes

IDJ mớ đang ở nền 2 thôi còn chưa breakout nền giá 2 còn nền 3 nữa. Dự kiến nhịp này IDJ lên 3x vào cuối năm với đại sóng PHT và IPO

5 Likes

IDJ giá 13 đang có lãi rồi nhé bạn lần sau hạn chế đu Trần nhé

3 Likes

dạo này chu pic dịu hẳn ra , cho c xin ptkt mã GVR nhé , đã mua

OK chị ra lễ em ngồi máy tính sẽ soi cho chị

4 Likes

GVR em thấy FA ko ổn lắm chị à

3 Likes

ngắn hạn thì canh bán dc nhiue e

GVR đang có vùng 19 theo khung tuần là kháng cự cứng. Nhưng mã này nhà nước nắm đến hơn 90% nên thực sự động lực tăng giá là ko có ai đầu tư cũng chỉ chăm chăm vào cổ tức. Tăng trưởng doanh nghiệp cũng ko có gì đặc biệt. Thực sự lời khuyên của em là đảo hàng qua các nhóm cổ phiếu hướng lợi chính sách và giảm lãi suất nhiều. Tiêu biểu là nhóm BDS
P/s trong đầu tư chứng khoán VN những nhóm có số lượng cổ phiếu chạm mốc 1 tỉ thì cơ hội có đột phá về lợi nhuận cực cực kì thấp nên chúng ko hấp dẫn nếu muốn làm giàu với đầu tư chứng khoán.
Lịch sử chứng khoán VN thì cổ phiểu thăng giá mạnh nhất ko phải bluechip mà chính là CAP siêu cổ Penny huyền thoại tăng 22.000%

3 Likes

View PTKT cũ PSH cứ phải gọi là chuẩn đét

5 Likes

Mình đã có pic rồi mà bạn còn các video cũ trên youtube nhé bạn chịu khó cày. Rảnh mình sẽ làm pic phục vụ các anh em

2 Likes

Pic cũ đây bạn chịu khó đọc nhé

3 Likes