6 năm hơn 10000 giờ học và nghiên cứu về PTKT. Tôi muốn giúp mọi người những view PTKT khách quan nhất!

:face_vomiting::face_vomiting::face_vomiting: chia sẽ cho thài đê , chia sẽ cho thài

1 Likes

Thài bị khoá mõm :grin:

Mày nhìn xem vĩ nhân lãnh tụ thế giới ai chả phải đi tù

@Khai_Nguyen_Huu cho hỏi PSH, DRH điểm mua thứ 2 ở giá nào. NAV tôi đang có 5 tỷ muốn giải ngân mỗi mã 2 tỷ rưỡi

1 Likes

Có tư vấn không ? không thì tao mua mã khác nhé

Dồn hết 5 tỷ sang múc con Sắp Chết Rồi cho tao. Lòi mòm

m có 6 năm với hơn 10000 giờ học về PTKT không?

1 Likes

Tao chỉ có bằng Master do thầy CR7 cấp thôi. Uy tín nhé
Vừa tốt nghiệp chiều nay xong :rofl:

:sweat_smile: may chỉ 2 ngày thôi kaka

1 Likes

Tí lấy nick ảo vào ngày ấy mà bác :joy:

1 Likes

Lâu nay không muốn khoe mẽ làm gì . :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Hẳn năm 22, tiền bối của mấy vị này rồi :)))

1 Likes

Nói không phải khoe chứ tui có hơn 10 000 năm học và nghiên cứu về PTKT đấy . :smile: :smile: :smile:

thế chú múc cùng 1 cổ.lúc hạt dẻ không múc.đi múc lúc cao hả?900d không múc.múc hơn 11xx?lại hô hào đập 1 người?giỏi đó. :laughing:

2 Likes

Chả đóng góp đc gì cho diễn đàn cứ thấy ai hơn mình là gato. Báo cáo vớ vẩn. Kệ đời thôi. Việc mình mình làm. Chưa thấy ai lên đây nói em lùa ai. Chỉ toàn mấy người vào phán xét. Ngày timing cũng thế cho 4 lần đúng liên tiếp xong lấy ngày đi cho khắp nơi sịt luôn. Em ko cho nữa lại chuẩn. Đời mà ai giỏi hơn là họ cảm thấy khó chịu. Em quen rồi

Còn việc mod khoá 2 ngày là lỗi của em ko biết nội quy tag mod vào 3 lần. Lần sau rút kinh nghiệm là được

Acc này vợ t dùng. Nay bị tạm ban mới lấy vào. Đây là cmt cuối tôi nói với ông. Thích vào pic phá nghĩ như thế là đúng là hợp lý thì cứ làm. Tôi cũng ko hơi sức đâu đi đôi co.

chủi nhau.bới móc qkhu.tạo bè.phái đéo làm da tiền.thằng nào ớ ẩn dọ mõm.phi gió liên thiên ai cấm?f còn mấy trăm.vắng hoe.cần phi gió đó.đánh chứng phải quyết do ta.cấm đổ vạ.kkk. :laughing:

1 Likes

Quanh đi quẩn lại mấy thành phần như vậy vào nói khó nghe. Thì mình ẩn họ đi là xong. Ai ko thích ko tin em thì ẩn đi. Em đâu bắt đâu. Nhưng thấy người khác ra được nhiều pic hay. Có nhiều người quan tâm vào khen. Trong khi pic của họ chả ai vào khen và quan tâm gì. Thì họ cũng có lý do để ghét mình mà. 95% thua lỗ trong dài hạn nên khi thấy ai nổi được lên là phải tìm cách dìm xuống ko từ âm mưu thủ đoạn nào. Nhưng Ngọc quý thì vẫn là Ngọc thôi. Nhớ quá khứ đi học cấp 3 đặt mục tiêu 10 điểm đại học ai cũng bảo hoàng tưởng. Bảo thì đại học khó lắm mày cứ đặt mục tiêu nó thực tế thôi rồi chửi bới nọ kia. Đến khi làm được thì họ cúi gằm mặt xuống. Nên em đã học được bài học là CỨ ĐỂ KẾT QUẢ TRẢ LỜI. Ở đời nói chuyện bằng kết quả

chú tắm biển đi.phân tích phân bua làm dì?ngỉ.kkk. :laughing:

1 Likes