6 năm hơn 10000 giờ học và nghiên cứu về PTKT. Tôi muốn giúp mọi người những view PTKT khách quan nhất!

Giá 7.6 là bắt đầu chạm kháng cự tuần

2 Likes

Khung ngày có 3 mốc đây nhé cụ. Hãy theo đuôi để nếu lúc chuẩn cụ vào cám ơn là được. Còn FA LDP tôi ko đánh giá cao

1 Likes

anh yêu cầu bài chơi t0 chủ sòng.lái mất dì?t+ dc dì?mất dì?cho Gà mới.f0. :laughing:

1 Likes

@Haruma_Akita @Khongyeucophieu @Micimacko @Huynh1 mn vào kiểm chứng các view PTKT BCG DIG EIB nhé

2 Likes

Update DRH nhé
@GOLD_DIGGER @hocdautuf0 @NDX_VIETNAM @BacKieuPhong @gachoi2021

1 Likes

Đu đỉnh DRH giá 7 kia mà?

Về view PTKT mã SPI này rất tốt nhé đang ở vùng đáy vững bền. Cấu trúc lý thuyết DOW của nó cũng hình thành trên khung ngày. Vol cũng thấp dần. Trên 4 đường MA hết rồi. Nếu test lại dưới 2 đường trở lên bạn mua rất ổn áp. Mã này ổn đấy. Chưa nghiên cứu nhiều FA của nó. Để tối ngâm cứu thử

1 Likes

Trả bài bác Tường. SZC hiện tại đang nén mô hình tam giác rất đẹp trên khung tuần. Có 2 vùng target theo khung này chính là vùng 37.69 và 45.61 tỉ lệ về 37.69 cao hơn 45.61. Bác nên cân nhắc

1 Likes

Khung ngày đang tạo mô hình tam giác rất rõ với vol thấp dần. Bác ko nên mua mới ở giá này mà chờ chỉnh dưới càng nhiều đường MA càng tốt để có lợi thế về giá. Target cũng là vùng 37.69 hợp lưu ngày và tuần.
P/s BDS KCN em đánh giá cao mã PHR nhất ở ngành này. Cả kĩ thuật PHR cũng đẹp hơn SZC nhé bác Tường

1 Likes

Tôi có 2 view PTKT khung tuần và ngày VNINDEX tại pic này

Chuẩn chưa bạn @V11
2 bông hoa tuy líp rồi nhé. Hàng tịt thanh khoản lại ko có câu chuyện gì nổi bật sức chốt lời cao lắm

1 Likes

BCG đi đúng như phân tích đang break mô hình tam giác rất chuẩn nhé bạn nhịp này lên 9 là rất có cơ sở. Chưa kể mã này đang có ý định PHT

2 Likes

ACL cũng đang hướng tới vùng 17.5 nhé nếu mua dưới được từ 2 đường MA trở lên thì càng tốt

3 Likes

Ok rảnh tôi sẽ phân tích giúp!

1 Likes

IDJ mớ đang ở nền 2 thôi còn chưa breakout nền giá 2 còn nền 3 nữa. Dự kiến nhịp này IDJ lên 3x vào cuối năm với đại sóng PHT và IPO

5 Likes

IDJ giá 13 đang có lãi rồi nhé bạn lần sau hạn chế đu Trần nhé

3 Likes

dạo này chu pic dịu hẳn ra , cho c xin ptkt mã GVR nhé , đã mua

OK chị ra lễ em ngồi máy tính sẽ soi cho chị

4 Likes

GVR em thấy FA ko ổn lắm chị à

3 Likes

ngắn hạn thì canh bán dc nhiue e