6 năm hơn 10000 giờ học và nghiên cứu về PTKT. Tôi muốn giúp mọi người những view PTKT khách quan nhất!

Thấy mấy video cũng nhiều lượt xem phết! :smiley:
Youtube dc rồi. Từ từ bà con subcribe nhiều là có nút vàng gì đó luôn :smile:

1 Likes

Thì mình cứ làm chuẩn nói chuẩn thì phải có view thôi chưa kể có nhóm zal o và fb có video cũng đăng lên lấy traffic mà

4 Likes

Cứ hàng lên cái là nổi tiếng ngay :rofl: k cần nói nhiều :rofl:

1 Likes

Cái hay là index nó cứ sideway mà hàng nhà mình nó cứ tăng dựng ngược thế có chết ko cơ chứ

3 Likes

Ờ hic cái này thì phải nói là “tui biết rồi” :grimacing:
Thôi Tammy đi học bài đây :grimacing::roll_eyes:

1 Likes

Ý kiến trái chiều là chuyện bình thường trong cuộc sống mà đăng về 1 cp hay 1 nhóm cp nào mà ko có ý kiến trái chiều coi chừng chuẩn bị vỡ alo hoặc đi ngang chôn vốn. Tiêu biểu là nhóm bank bây giờ. Người khác cứ nghe thấy trái chiều là nhảy dựng lên cũng giống như đang ôm cổ tăng tốt mà nó giảm là bán mất vậy thì sao mà ăn bằng lần sao mà nhân tài khoản. Muốn có những cái người khác không có phải chịu được những cảm giác người khác ko chịu được

3 Likes

Tôi ko bao giờ đi chụp mũ tăng là lái tăng là đầu cơ tôi luôn đi tìm lời giải đáp bằng kì vọng và vĩ mô nó ủng hộ doanh nghiệp đó như thế nào? Vì vậy tôi toàn soi được ra siêu cổ kì vọng cao Còn chụp mũ tăng là lái là đầu cơ thì mất cơ hội thôi.

4 Likes

PTKT của Khải tammy đánh giá sao nhìn rất bình thường và đơn giản nhưng có chuẩn ko :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Ngay nao vao kenh youtube cung nhu nay thi moi co dong luc chu @Tammy.Tr

3 Likes

Tammy f-zero mà có biết gì đồ thị, nến, chart này kia đâu.
Tammy xem clip của bro k phải vì các chữ cái đâu, mà còn là vì các kiến thức khác mà nào giờ k biết, vd như khi làm đường sá thì đá sdung nhiều nhất, và khai thác đá cứ nổ mìn ra là có đá :smiley:
Thank you bro!
Have a nice Sunday :sun_behind_small_cloud:

3 Likes

OK sẽ tích cực chia sẻ những kiến thức thực chiến như vậy

3 Likes

Thứ nhất buôn vua thứ nhì đào mỏ

Bổ sung cho joker thứ 3 sẽ là buôn codotel :sweat_smile: Thứ 4 buôn xăng dầu

3 Likes

Bđs, đá, cát…cũng là mỏ

Cát DTD nhóm mình cũng có soi ra. Có người mua người ko mình thì chọn PSH nên ko mua

5 Likes

À quên nhắc bạn pic này về PTKT bạn nhé

4 Likes

Bac Khai cho hoi ve PTKT IDJ API