6 năm hơn 10000 giờ học và nghiên cứu về PTKT. Tôi muốn giúp mọi người những view PTKT khách quan nhất!

Vui lòng báo cáo nhanh các trường hợp gây rối hoặc đeo bám đả kích có chủ đích lên topic báo cáo vi phạm đã ghim ở trang chủ để các mod xử lý .

4 Likes

Em đã bỏ qua họ nên cũng không hiển thị cmt. Nhưng nhiều người có nói lại với em là rất thô tục. Mong mod xử lý cho diễn dàn trong sạch

5 Likes

view dùm lcg nha e

1 Likes

Hẹn anh buổi chiều nhé. Giờ em đang không ngồi máy tính được. Chúc anh một ngày tốt lành

6 Likes

Wow thiệt là tuổi trẻ tài cao. :star_struck::partying_face:
Chúc anh chị em chứng sĩ mua bán thuận lợi! :sunflower::shamrock::blossom::four_leaf_clover:

Chị cần tham vấn cứ vào em sẽ cho chị view khách quan nhất. Vì đa phần các mã chị cầm em Ko có cầm. Nên sẽ đảm bảo tính khách quan

4 Likes

Thài ơi, phân tích em con DIG ạ😬

Chị tham gia từ giữa 2019, hay mua bán theo tháng chứ k theo ngày.
Thank you chú nha nhưng chị biết chị đang ôm cái gì và vì sao chị ôm chúng nó :smiling_face_with_three_hearts::heart_eyes::partying_face:

1 Likes

Triết lý của chị như vậy là đúng lắm. Mua vì TA thì bán vì TA . FA thì bán vì FA chúc chị luôn thành công may mắn

3 Likes

Em tham gia 16 năm nay rồi ạ
Nhờ thài chỉ giáo thêm cho em ợ :cold_face:

Chị cảm ơn chú nhiều nè! Chú cứ dễ thương vầy có phải hay k. Ai combat thì bỏ qua. Việc mình mình cứ làm.
Chúc chú nhiều sức khoẻ, chiên trứng thành công, zợ con nhà lầu xe hơi sống đầy đủ thoải mái nha :heart_eyes::partying_face:

2 Likes

TK em có vài chục tỏi, thài cầm giùm trade cho em được ko thài?

Theo chu kỳ nha :sweat_smile:

1 Likes

Thài thế nào mà để chúng nó bóc phốt kinh quá:

1 Likes

Em thấy tranh cãi nó cũng chả có tác dụng gì. Họ cũng mệt mình cũng tụt năng lượng. Cứ block nhau dễ sống. Họ có quyền được vứt rác còn nhận hay không lại là quyền của mình. Họ vứt rác ra thì trước tiên họ là người ngửi thấy mùi. Còn mình đã đeo khẩu trang thậm chí mình còn chả ngửi thấy cũng chả nhìn thấy

3 Likes

Thầy đập chai quá nà
hình ảnh

2 Likes

Ơ bạn lấy đâu ra ảnh tôi thế. Lấy trên zal o à. Không nên soi mói thông tin cá nhân của người khác nhé. :rofl:

4 Likes

Hình thầy trên avatar công khai mà?
Mõm thầy hơi móm thì phải? Em có biết xem tướng: đàn ông nếu bị móm là nghèo lắm thầy ạ :rofl::cold_sweat:

1 Likes

Răng còn đủ cả hàm ko thiếu chiếc nào nhé. :smiley: . Cảm ơn bạn ghé pic. Cần hỏi về View PTKT cứ hỏi. Mình sẽ trả lời. Chúc bạn một ngày tốt lành

3 Likes

Em tò mò thôi chứ PTKT em giỏi hơn anh rồi
Em nhìn loáng qua điện thoại là biết chứ không cần ôm máy tính vẽ vời mãi như anh cũng chưa ra kq