A7 đã chốt lời CEO DIG như thế nào?

Thằng óc ■■■ mạo danh, toàn bày trò tiểu nhân cắn xé người khác, tà đéo thể thắng chánh đâu con ạ

1 Likes

Các cụ nào đang dùng MBS mà chịu phí và lãi Margin cao em hỗ trợ giảm về min nhé. Za,lo em 0367447 845

Chủ topic lấy tên rồi ảnh mạo danh A7, đề nghị mod @Suzy xử lý trường hợp mạo danh này

Bố t chủ pic như t ch.ó dại. Súc vật

Vậy là tuấn lùa thừa nhận rồi nha. Bán tay trái mua tay phải. Mua bán ngắn hạn kiểu gì mà L14 lãi khủng chỉ từ mua bán DIG CEO.

Chắc phải học tuấn lùa cách mua bán siêu ngắn hạn cho chiến lược dài hạn 10 năm. Tầm nhìn thiên đường 1tr/cp

Thực ra e kg nói thì ai cũng rõ mà tuấn lùa. Giờ có tiền nhiều rồi, sau này ráng làm người tử tế hỉ.

Chơi không chửi bậy nha mậy
:beer:

LFI không có L14 vì theo luật, khi LFI lên sàn mới mua được nhưng A7 không mua, vì như thế mang tiếng.

Không bán chuyền tay thì sao mà hoạch toán cuối năm được. Khi đảo hàng A7 cũng có chia sẻ với mọi người. CL vừa thôi.

Vcl ông này. A7 có đc bao nhiêu triệu cp DIG và CEO? A7 lái đc 2 cphieu hàng chục nghìn tỉ? Lái bằng mõm mà lái đc vậy là quá đẳng cấp rồi. Quỹ tây bán CEO, him lam thiên tân bán DIG còn tăng ầm ầm. Bất tài nên im đi.

Gớm, ông tuổi đéo gì, ngon lên mà hô hào 1 con cổ phiếu nào từ 10 lên 100, 30 lên 120 hộ cái rồi đòi học :))) Người ta cty sau 1 năm phải hạch toán tiền chứ sao m ngu thế nhỉ.

1 Likes

Tỉnh táo đi bác ơi, tôi không thích chim lợn gì cả. DIG hay CEO có cơ hội tốt thì tôi vẫn mua như thường, giờ thì không phải.

Đừng quá tin tuấn lùa khi thực tế L14 chỉ có lãi nhờ mua bán dig ceo. Lý do phải hạch toán cuối năm là lý do của thằng dở hơi, coi thường người đọc. WB nắm giữ khối lượng lớn cp như thế thì tập đoàn của ông cũng phải bán mua cuối năm để hạch toán lợi nhuận ah?

Nghe thằng đa cấp giải thích thì mình cũng phải hiểu tí chứ bác. Tin đa cấp thà tin thằng ăn trộm còn đỡ mất tiền hơn.

Mày có vấn đề đọc hiểu à con trai của bố, bố mà gặp mày ngoài đời bố vả chết những thằng hãm như mày, chuyên đi sủa càn

Cp đang hợp thời: phân thép dầu than…
Cp đang lỗi thời: bank đất

Gặp thời thì ráng tận hưởng hết chu kỳ, không thì ráng gồng qua ngày đoạn tháng. Làm gì phải nóng, tí bia nha :beer:

Tầm nhìn xuyên không, thiên đường 1trđ/cp. Cứ yên tâm nắm giữ 10 năm đi bác

mày bớt sủa dùm tao cái DRH múc từ 13-14 thì chết gì hả mày, trong khi con rác TCO của mày hơn nửa năm vẫn máng lợn. biết thì hẵng sủa.

Dig mua đất bằng tiền tự có hay tiền đi vay vậy bạn ơi?

1 Likes

Ngoài đời, A7 là 1 đại gia, rất giỏi đầu tư.
Nhưng trên cái F này, tên (nick) của A7 là gì vậy bác? E thấy loạn quá, ko biết ai lại ai.
Có chứng thực đó là A7 thật sự ko? Nếu có thì mới dám khẳng định ng khác mạo danh được bác ạ.

Lên tìm video của thầy mà xem

1 Likes

Chửi mày vì mày ngu chứ nóng làm gì cho hại sức với cái loại mày. Mày ôm cổ bank thép cả nửa năm chưa hòa vốn, bố ôm cổ bđs lãi to đây mà bố mày có bán đâu. Chỉ có thằng ngu mới đi mua hàng ăn theo chiến tranh thôi, vào để đổ bô cho chúng mày à

Tôi cũng xem vài clip rồi mà chưa biết nick của A7, chắc xem ko đúng cái có rồi.
Bác biết thì nói e luôn ạ.

Nick thầy A7 là: Sieucophieu12345

3 Likes