A7 liệu có đi bụi ko ? Ôi Sợ lắm!

DIG đi chậm pha, làm xong dự án khéo lãi suất đã lên cao rồi. Cầu không vào được. BĐS lên do đầu cơ chứ nhu cầu thực có mấy

Thị trường này, có người hạnh phúc khi chốt lời. Cũng có người hạnh phúc bằng cách đi chửi người khác, dù lỗ :))

1 Likes

Niềm vui của người này là nỗi buồn của kẻ khác, đời người hãy cảm nhận nhiều cũng bậc cảm xúc nó mới thì vị

Không biết có khi nào cầm 100k đi mua ổ bánh mì không nhỉ

Đất không hấp thụ thì tiền cứ như lá mít

Thầy cho e hỏi là phương án ở đây là gì ạ mua thoả thuận hay nhà ctich đỡ giá ạ

2 Likes

Bạn tbg bn mình 8k giá 78

Xả lên trên sàn

Đè sàn

Bán sạch hết nhé em

bán hết qua sàn, canh mà nhặt kim cương

1 Likes

Nó mạo danh.nếu k bán theo đúng như tin này rồi hạ thấp uy tín của CT và A7.bọn khốn nạn

Himlam đang thoát miệt mài mà bác . Có gì lạ đâu . Nếu có giao dịch thỏa thuận thì mới lạ thôi . Chứ nó xả lên sàn xả mấy tháng nay rồi

1 Likes

Ngày hôm nay khó khăn đấy, ngày mai sẽ còn tồi tệ hơn, nhưng ngày sau ngày mai sẽ là nắng ấm. Nếu ngày mai bạn bỏ cuộc, bạn sẽ không bao giờ thấy nắng trời.

13 Likes

Các chiên gia đang khuyến nghị con bạc sang Phái sinh, kkkk lại sang ăn bô các chiên trứng trong đó có mình…

DJ đã xuất hiện nến pin bar (tối ưu hơn cả pin bar thông thường khi thân xanh khá dầy), rất khả thi cho khả năng tạo đáy ngắn hạn vùng 32.500 - 33.000

2 Likes

Vnindex có cơ hội hình thành đáy kép quanh 1310 theo đúng gia cát dự và các điều kiện đêm qua tại link sau:

1 Likes

90 bác ạ :relieved::relieved:

Thật à bác, được mấy phiên trần lận? Sao thấy khắp nơi bảo đợi HL còn bán tiếp chưa hết…