A7 liệu có đi bụi ko ? Ôi Sợ lắm!

Bản lĩnh của chú vừa bằng cái lol chú vừa nói nên nhận thức nó cũng chỉ đến thế thôi.

Đến giờ mà vẫn hung hãn thế này thì đám đệ A7 chết là phải lắm

1 Likes

Xàm lol ,

Lại sắp có đầy dép rách khắp nơi

Giờ đệ của ai thì k chết hả.xin hỏi cao thủ đang lãi bao nhiêu rồi

Đang full tiền, bảo vệ đầy đủ thành quả 2 năm qua
Hiện nay đang ngồi chờ hốt xác cái đám hung hãn, nhưng lại thiếu khả năng tự ra quyết định

1 Likes

Vậy chúc cao thủ x lần tài khoản nhé.cười trên nỗi đau người khác vui lắm nhỉ.thôi kệ mẹ cao thủ.tôi đéo bán cao thủ ngồi đó mà CL chờ hốt xác bọn dái bé đi

Tiết quá đệ a7 hàng real thì lại đéo bán cho bạn múc r , :grin::grin:

:rofl::rofl: mòm nó bảo ôm tiền khó tin lắm

Hàng auth nó phải chất hơn hàng fake chứ bác.ai giỏi thật thì cũng k phí thời gian vào đây CL đâu.chỉ có bọn đệ tử fake lỗ quá giờ quay xe chửi thầy thôi.bọn đấy sẽ còn chết thảm nhiều hơn nữa

Tiền lại đi xúc đất anh ạ! Mà đất trong dân giờ ko cho tách thửa nữa , việc mua bán khá khó khăn thì đất dự án, khu đô thị lại lên ngôi ! Mà chỉ có doanh nghiệp làm BĐS mới có đủ điều kiện để làm thì cứ ôm cổ đất là nhất thôi!

1 Likes

Thầy có ông đệ tử nào làm trong ngành xây dựng ko thầy? Hoặc cơ to chơi với mấy bác trên bộ push đoạn vành đai 3 Tân Vạn - Nhơn Trạch nhanh nhanh là đẹp, chỉ cần giải phóng xong mặt bằng trong năm nay là bao DIG bay rất xa, kakaka

Người làm được mấy việc bác bảo thì chắc là sư phụ của anh A7 :smiley:

1 Likes

Haha, biết đâu bất ngờ, khúc vành đai 3 đó 9km thôi mà cắt ngang mặt tiền khu Long Tân, đường đó mà xong thì khu đó VIP nhất nước… bức tranh rõ ràng hơn và bà con xúm nhau vô mua

Bao h vào đc bro, cho ae theo với.

Thầy ơi, giữa CEO và DIG nên gia tăng kì vọng mã nào hơn ạ? Xin thầy định hướng cho em với ạ

bán thu tiền thì lại chỉ có mấy ngả: Đi mua đất, gửi bank vì dòng tiền đầu tư chủ yếu là dòng tiền nhàn rỗi. tiền mang đi mua đất mua nhà nhiều đó. nên giá BĐS có giảm tẹo nào đâu. nên kiên nhẫn một chút cổ bđs ngon sẽ sớm hồi và vượt đỉnh cũ thôi.

2 Likes

Khó có thể biết dc cổ phiếu/ thị trường chung có rơi nữa hay ko, giờ ai giữ cũng đã lỗ 30-50%, lỗ sâu quá bán giờ là ko dc, nên hạ magin về tiền thịt đợi qua chu kỳ này

Các bác cho e hỏi himlam nó bán hết chưa để e còn vào trung bình giá cái, chứ xa bờ quá rồi

Nay em vét từng đồng tiền cuối cùng để mua dig mong ngày mai các bác him lam nhẹ tay thôi