A7 nhịn ko phải A7 hiền... DIG,CEO sẽ là Gamestop 2

Mình ôm Full tài khoản CEO luôn. Đạp bao phiên chưa rơi 1 cổ. Kaka :))

Múc xúc nào

Thôi đừng chửi chim lợn nữa, xét cho cùng chúng nó cũng cùng mục đích là sở hữu cho được cổ phiếu BDS thôi. Chả thằng nào rỗi hơi làm chim lợn để nghe A7 chửi cả 9 họ lên mà chẳng được lợi lộc gì cả. Có ai mượn chim lợn lo hộ túi tiền của mình đâu chứ. Chim lợn là bọn chậm chân, khi nhìn thấy kim cương là giá đã ngon rồi nên chim lợn là để mua vào giá thấp. Chim lợn hay cả xã hội đều hiểu là CHỦ ĐẤT GIÀU LÊN NGAY CẢ KHI NGỦ MÀ CẢ PHẢI LÀM GÌ CẢ. Có ông nào giỏi tiếng Anh dịch hộ câu này cái ““Ninety percent of all millionaires become so through owning real estate. More money has been made in real estate than in all industrial investments combined. The wise young man or wage earner of today invests his money in real estate.” - Andrew Carnegie, billionaire industrialist”. Chỉ tiếc cho anh em nào bị chim lợn dọa lại đưa kim cương cho Chim lợn cầm hộ. Bọn nó cầm rồi là không nhả ra nữa đâu.

1 Likes

lại ảnh, ko nên đăng hình A7 vô đây

2 Likes

Ai mất hàng nay đu ce rồi.

Uy tín A7 rất lớn; Trần cứng luôn. Kéo trần thêm mấy phiên cho room này phấn khởi ae nhỉ

CEO của em về bờ rồi các bác ơiiiiiiiiiiiiiiii haha, DIG 1.5 chú tím nữa là về quy tụ với anh em haha dui quá dui

5 Likes

Chả ai hiểu Gamestop 2 là cái qoái gì … chết cụ chúng mài đê, xọc mạnh vào, hót nữa đi lợn đàn … Các cụ ngồi xem phim dài tập hay và hấp dẫn quá …KKkkkk

Những phiên như thế này, chả thấy chym lợn đâu nhỉ???

Chào e a vẫn ôm dig ceo chờ e :heart:

2 Likes

CEO lệnh trần có hơn 1tr cổ đang chờ, các bác chưa lên tàu k ủn nhanh là lại phải đua lệnh trần nhé kkk

Sọc cháy hết TK rồi

Đúng rồi, nhân tiện nay A7 ko có ở đây ae tập trung đuổi ông này ra khỏi pic. Suốt ngày vào gáy. Qua đăng được cái bài báo lên nhưng trong nội dung thì ko đọc. Cho ông ấy về mà bán sách.

Cii dưới 35 ai nhanh tay giàu không phải nghĩ… tôi đu 57 BQgia còn 40 nhé đừng bảo lùa gà.

3 Likes

k

4 Likes

Luôn bên thầy ạ

Đội sọc yếu bóng vía, Thầy A7 mới dọa phát mà mấy đội sọc ướt hết quần, mua hàng DIG CEO giá tím gấp :))

1 Likes

CEO Lệnh toàn 100k cp một.

CEO ngon ngay