A7 nhịn ko phải A7 hiền... DIG,CEO sẽ là Gamestop 2

Đầu tư theo A7 mà không giầu.Không phải do số mà là do mình.Kaka…

500k thẳng tiến cùng thầy A7

Mua theo A7 vô địch thiên hạ, L14, Ceo, Dig trần liên tục

1 Likes

Hehee t cũng vậy, cùng 94 này ông bạn kkk

1 Likes

Em cũng chỉ là người mới nhưng em thấy . A có lẽ chỉ giàu lên từ việc bán sách đầu tư chứng khoán…Chứ ko phải giàu lên từ đầu tư chứng khoán đâu ? Anh về đi bán sách dạo đi

2 Likes

thầy vào hđqt CEO chưa nhỉ

Tàu siêu tốc đang lượn lên, anh em bám chặt để trải nghiệm Game Stop nhé!

Đức vẫn chứng nào tật nấy, lướt lát nhiều khó trưởng thành . Xưa sjs trình non, bây giờ DIG trình vẫn non, hợp làm broker cả đời .

3 Likes

Tôi cũng cầm ceo dài hạn, mà thấy aebinhf luận gì trái chiều ceo cái ông hay nhẩy vào mồm họ. Đây là diễn đàn tự do, ai có chính kiến của mình. Ông mua rồi giữ dài hạn thì lo giữ đi. Bớt sân xi lại.

với tư cách là nhà đầu tư, tôi rất trân trọng và đánh giá cao những quan điểm đánh giá và đào bới của anh Đức, tiếc là anh Đức biết và đồng hành cùng A7 lâu lắm rồi sao ko học được sự kiên nhẫn và nhìn dài ra như A7, thời gian còn lại đi tìm kim cương, bọn tôi mới biết A7 trên dưới 1 năm nhưng vẫn ôm lỳ cp như trâu như bò, vì cũng không có nhiều thời gian mà ngồi canh bảng.
Bỏ cái nhỏ mà được cái lớn anh ạ, tôi nghĩ vậy

3 Likes

Tất tay vào DIG và CEO!

7 Likes

Căng :rofl::rofl::rofl: cố lên sắp giàu rùi :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Vài cây CE nữa là tiễn bọn soc về đất mẹ

1 Likes

:+1:

Kkkkk

42 Likes

Các bác cứ bán bán làm các anh Tay to lại phải mua giá hời quá :))) Vol khá to từ sáng 1 nhịp chỉnh nhẹ rũ bớt nhỏ lẻ là hợp lý

Ông có theo dõi đâu mà biết. Bọn chim lợn cứ gáy là phải thịt. Nói xấu chèo kéo đủ kiểu

1 Likes

Thằng này ăn nói mất dạy thế nhỉ, mày bán đi cho nó sàn hộ tao với

1 Likes

lúc đéo nào cũng đòi trần luôn cơ. thôi m bán mẹ m đi khỏi phải lo nghĩ

Ae múc CEO DIG L18 theo A7 đến ga 500k thì trả lại cho bọn sọc, lướt lát T+ nhé. Kakaka, càng sọc bán càng lên mạnh, kakaka

1 Likes