A7 nhịn ko phải A7 hiền... DIG,CEO sẽ là Gamestop 2

lo theo phiên làm gì bác đánh T+ à

e đang mong nó chỉnh tý để gom thêm ấy mà

Giá đất nền đồng loạt tăng 20-30%, Bộ Xây dựng nhận định nguy cơ “bong bóng” khó xẩy ra

Ceo nay rũ it t*+ cbi phi r

Sau cùng người tử tế nhất sàn ck chỉ có A7

Thực tế ngoài xã hội đây.

1 Likes

Tìm ra cổ phiếu tăng 10 lần để đầu tư giá trị đúng nghĩa.

Hnay 7tr cổ sọc cover được hết chưa ae.

Kệ mẹ bọn ngu đi anh 7 ạ.
Cái ngu thứ nhất của bọn nó là dùng những cái đã diễn ra ở Tây để về áp vào Ta. BĐS ở Tây thế này ở Tây thế khác…mà del hiểu được ở Ta thì ông nào là ông nắm nhiều đất nhất? Cái ông nào mỗi lần cần tiền để phát triển nọ kia thì lại đấu giá…?Tây thì đất trong tay ai?
Cái ngu thứ 2 là cứ ngồi hóng việc đánh thuế BĐS nọ kia, đợi đến đời chắt chúng nó nhé. Vì sao? thì tự tìm hiểu cho bớt ngu đi.
BĐS là nơi hấp thụ lạm phát, là công cụ để kích thích tăng trưởng, là nguồn lực của nhà nước. BĐS từ 2022 này theo em là thiên thời mũ 4 chứ không phải mũ 3 như anh nói nữa.

4 Likes

đáo gì nữa bro, hnay chả xong xuôi ai về nhà nấy cả rồi, long+ tận gần 20đ. CEO DIG L14 thì chả liên quan gì đâu.

Khối ngoại cũng đã quy thuận theo thầy. Giao dịch chứng khoán khối ngoại ngày 17/2: Gom mạnh cổ phiếu bất động sản, mua ròng gần 800 tỷ đồng

1 Likes

thày L7 ơi, DIG còn vào được k?

câu nói phét nhất thiên niên kỷ, lúc 6X thì bán nhà đi mà xúc, xúc bao nhiêu chả có giờ mong gom hơ hơ

1 Likes

múc

múc tiếp

hôm nay hàng t+ bắt đáy về nhiều mà CEO vẫn giữ dc giá quanh tham chiếu là quá khỏe, mai lại bay rồi

3 Likes

mình cũng nghĩ vậy , các bác cứ đòi CE miết , nghĩ chán không cơ chứ , dễ ăn thế thì con nít cũng chơi được .

Target 500k, giá hiện tại 8x, suy nghĩ xem có mua được không, hay thôi đợi lên 1xx mua cho chắc :thinking:

12 Likes

A7 đang gom HAR đấy, mút đi ae
4

Ae có group tele Dig ko ạ?