A7 nhịn ko phải A7 hiền... DIG,CEO sẽ là Gamestop 2

Anh 7 là chuẩn nhất …chứ mấy thằng kia nói lung tung nghe đau não . Thằng Thái Phạm Thái dúi gì đấy…

Hết tháng 2 là cùng thôi. Cơ mà về bờ ko phải để bán đâu. Về bờ là giữ chặt đợi tăng giá đó

1 Likes

Kkkk

30 Likes

Đúng như A7 nói thời kỳ bơm tiền Đất, Cổ Đất là vua!kkk

tầm nhìn thầy A7 đi trước rất nhiều người, họ không đủ tầm để nhìn ra nên cứ cố biện minh cho bản thân mình, chống đối A7 cũng như chống lại thiên thời

2 Likes

Rồi tất cả cũng quay về công nghệ lỗi phân lô bán nền :)))

1 Likes

Chỗ này thua Nam Minh Phương và Nam Vĩnh Yên thầy ạ

2 Likes

VC7 ổn ko bác A7

Đất cạp ăn tốt !! Ceo ce nguyên tuần

Sang tuần lại tranh nhau múc CEO rồi

1 Likes

2019 năm ấy bds cực hot. Hạ long bds toàn cháy hàng. Mà giờ đất mặt biển hạ long hết đất rồi. Nên dần chuyển lên cẩm phả, phương đông vân đồn để mua. Đen là 2020-2021 Sau dính dịch nặng nên im ắng. Giờ mở cửa lại kinh tế, hạ tầng cơ bản ngon nghẻ, lại bơm tiền ra nữa thì CEO quá ngon. Vân đồn, Quảng ninh thành trung tâm du lịch phía Bắc, Phú Quốc lên thành phố Vin,Sun, MIK… đang đầu tư mạnh mẽ

2 Likes

Cảm ơn Thầy!

Hihi, tạm nâng giá trị CP CEO (em tính cho 1 dự án)

lên chút để có niềm tin, kỳ vọng tương lại để chịu được rung lắc thị trường :grinning_face_with_smiling_eyes:

5 Likes

Ngày nào tôi chưa thây bọn soc bán nhà ra đuơng ơ là tôi ăn ko ngon miêng , ngủ ko ngon giâc . AE oánh cho nó ko còn 1 xu dinh tui AE ơi . GAME STOP VN là đây ! Chúng ta cung nhau thức hiên 1 Game Stop dc đăng tải trên Bloomberg luôn nha

4 Likes

Chuẩn luôn cổ phiếu tốt cứ mua vào rồi dòng tiền lớn của xã hội sẽ vào sau

Bọn brocker đang khuyến nghị ae ko đu bám nữa và chốt dần kìa. Chúng nó chê dig trong khi khen dxg vãi nồi

1 Likes

Kĩ thế?tính thử đêm nay bồ chú mặc áo lót mầu gì? :laughing:

1 Likes

Hihi bồ em 4 đứa từ cuối tuần đến giờ mặc áo màu xanh. Em tính đầu tuần lột trần hết cho thỏa mãn cơn vật :grin:

2 Likes

Kệ nó đi,chén cổ tức 15 năm chưa hết nửa vân đồn,khà khà.:laughing:

2 Likes

Chờ nó lên 200 rồi nó chỉnh về 150 hãy vào chim chuột nhé