A7 nhịn ko phải A7 hiền... DIG,CEO sẽ là Gamestop 2

Hôm nay bđs giảm sàn là bị ảnh hưởng VNI, căng thẳng chiến tranh Nga và Ucr. Còn việc ông phó CT không mua đủ số lượng dk thì cũng dễ hiểu, không đủ tiền hoặc dành tiền để kéo lên, quan trọng là phó CT nắm giữ hơn 50 trieu cổ không bán ra! Thanh khoản DIG hôm nay 12tr hấp thụ hết là khá tích cực và đã thay máu được lượng lớn nhiều ndt

1 Likes

Mua và nắm giữ, cất két đi ngủ cũng giàu, nhìn bảng điện làm gì cho cực

3 Likes

Hai ông Nga và Urk cãi nhau vì đông - tây thị trường đỏ tí ae vác ra bán như chưa hề được bán bao giờ. DN tốt cũng bán, chịu thật

2 Likes

Chắc là có bàn tay của tay to/đội sọc nó mới sàn thế!

2 Likes

Mai nó cover tiếp . còn xèng thì cbi

Cẩn thận cái mồm, tung tin nhảm “hàng V” là lên phường vào thăm juve.
Anh chơi chứng từ khi chú cởi truồng chim chóc thò ra ngoài, chú theo đuôi bọn bìm bịp gào thét kiếm ăn, ko tự mình kiếm ăn đã bớt nhục đâu mà định tiếp ai

Thôi đi cụ, cụ tụt hết quần áo ra, chụp ảnh cho lên đây , con xin lạy cụ cả đời, mỗi ngày con kính cụ một nén tâm nhang

Bác nói chuẩn im lặng mà chơi thì anh V anh để yên ổn, chứ đụng tới anh V thì anh đạp cho đi bụi

Quá nhiều chim lợn, diệt chết tụi nó

4 Likes

doanh nghiệp mất dạy cứ lấy luật rừng ra dọa, tử tế gì mà tự hào thế. Đầu tư doanh nghiệp tử tế vào để phúc cho con cháu nhé.

Đang đẹp sao tự nhiên có quả bán tháo thế ae nhỉ

ý bác là A7 cũng lừa lọc , nhưng lừa lọc tử tế?

Múc, húc, xúc CEO, DIG

1 Likes

https:// Za lo me/g/ptsnma827 Nhóm Ceo mời các bác vào

Dạo Này Chim Bé biến thành Chim To hết rồi sao ý, lâu ko lên thấy chim đỡ bay lượn hơn rồi - Chắc thành đồng đội hết rồi cùng 1 nhà hết rồi - Thỉ thoảng vẫn thấy mấy con chim bé chưa có hàng vào hót ÉC ÉC ÉC mà không nghe thấy nó hót.

• Chim to - chim bé chấp tất
2 Likes

Thực tế mới hay, mới có ăn. Đường bằng dễ ngã !

Khổ thân tao, chỉ mong tìm được một con CL có trí tuệ đỉnh cao ,nhận xét,chia sẻ có chứng minh chi tiết,thuyết phục. Nhưng lại gặp toàn loại CL tầm thường …thất vọng lắm rồi!

???

trước bác bảo ko vào dầu khí

thế cụ này đã cắn lưỡi chưa bác ơi. Thề thót như này thì chết :rofl: :rofl: