A7 nhịn ko phải A7 hiền... DIG,CEO sẽ là Gamestop 2

Đẳng cấp là mãi mãi - A7 … Hổ không gầm Ch.ó tưởng rừng xanh vô chủ … chít cụ chúng mài đê, sọc nữa đi các con

Xạo tý cho vui chứ có nói cho ai tin đâu khà khà

1 Likes

Mình ôm CEO 14, DIG 25. CEO từng đua 4 cây trần mới mua đủ lượng 400k cp. Đã từng Fomo như thế. Tuy nhiên A7 phát động cái là chớp liền

8 Likes

Cơ mà ví von rất hay. kkkkk

3 Likes

53 Likes

A7 luôn tử tế, hào sảng và cho đi.
Luôn tin anh, mọi khuyến nghị về mã cụ thể, anh nên nói rõ luôn từ đầu với mọi người: A7 ko vào mã nào mà ôm dưới 3 năm cả, nên ai vào theo thì cân nhắc, chứ vào được 3 tháng nó xuống đã gào lên như ch ó thiến thì mang tiền về cho vợ.
Rõ ràng như vậy để mn định hướng, Time nắm giữ, đích đến A7 đã cho cụ thể rồi, còn trên đường về đích nó đủ cái loại ổ voi, gà, ch ó lợn…là chuyện bình thường, mỗi người 1 vị thế khác nhau, tự cân nhắc điểm vào.

7 Likes

Giỏi quá họ ghét, với A7 kêu ôm dài hạn ảnh hưởng lợi ích nhóm. Đa phần nhỏ lẻ muốn ăn nhanh ăn ngay, nên ai có duyên mới tin tưởng đi theo lâu dài được

Đội sọc, chim lợn chắc đang đọc kinh sám hối

Anh cũng ngoa bỏ m ẹ ra. Chửi chúng nó như hát hay, chúng nó chả cay. Liên thủ hiếp râm tập thể anh.

1 Likes

Thấy bảo có mấy ông short đang múc Tr

3 Likes

CEO bọn Sort bán ác quá, toàn kê lệnh bán khủng hù

1 Likes

Đốt càng nhiều kho short lậu càng tốt nhé bà con ! Hihi

3 Likes

con sóng dài và dai

2 Likes

CEO đang bị đè không biết là NĐT nhỏ lẻ hay là Sọc nhưng mà Xin lỗi đi ko rút lại lệnh thì tinh tr*** lại cbi sặc lên não mà chết đấy :))

Bác xem VC7, HMS có Khủng ko ạ?

lúc nào con ranh nhà báo này khen A7 thì anh em chốt lời là vừa

7 Likes

Thầy A7, đỉnh của tầm nhìn, uy tín của sự tử tế.

ô 5p cuối kìa các bác

1 Likes

Bank bị xả. Sọc Cẩu đang canh cắn =)) ae cứ bình tĩnh, cái gì của BĐS vẫn sẽ là của BĐS thôi. Rồi 1 ngày lũ CL và ■■■ GÀ sẽ lại tung hô BĐS như 1 vị thần thôi.