A7 tháo chạy khỏi L14. Phen này L14 DIG CEO lành ít dữ nhiều

, ,

Kaka vậy phải ôm nvl hả cụ?

Đm thằng chủ thớt ngu còn tỏ nguy hiểm…

1 Likes

NVL gom dần , game cực to sắp đến . 29k tỷ đấy

Giờ DIG, CEO, L14 xanh là để bán không phải để mua. Hồi là phải bán dứt khoát đừng chần chừ

DXG thì sao em, có ảnh hưởng gì ko?

image

Năm ngoái vẫn đang còn là thời kỳ đỉnh cao của DIG mà phải triệu tập tới 2 lần mới đủ lượng cổ đông thì năm nay tình cảnh sẽ không khác gì FLC, triệu tập 5-6 lần khó mà được.

2 Likes

tổ chức ôm DXG rồi, sẽ bay thôi. Còn DIG vứt. Thiên tân còn phải bỏ chạy là biết sao rồi đấy

1 Likes

Nên nhớ A7 là con cáo già, úp bô nhỏ lẻ ở 12x con DIG và 11x con CEO. Nghị quyết 33 vừa ra cái là đăng ký bán. Mượn nghị quyết 33 để thoát hàng

2 Likes

A7 không tử thủ với anh em cổ đông nữa hả :relieved:

Thấy Ceo nó ko chạy cùng l14 Dig, nó đi ngược hướng rồi. Dig ko có tiền triển khai dự án, bán hàng thì kém nên dig sớm hay muộn cũng bị thâu tóm hoặc dự án sẽ bị thu hồi

Nghe mê liền hé

A7 xin cho tại hạ 1 bái, cổ đông bị úp mà vẫn nhiệt tình cảm ơn :rofl:

1 Likes

Ceo là cty ít phốt nhất. Còn dxg của bác tôi thấy đang ổn dần, bữa vào giá <10 xong bán tiếc quá. Đang tìm điểm vào lại đây.

2 Likes

Còn thanh tra thoái vốn dig, nhiều khả năng là có sai phạm, ai cũng hiểu dig giá trị thế nào, nn thoái vốn dig dc có mỗi 2000 tỉ là quá rẻ

1 Likes

Tao đang chờ xem thanh tra 30 ngày xong đéo có lỗi sai phạm gì lúc đó mấy cái mồm lợn nhà chúng mày có táp không nhé =)))

1 Likes

Nhà nước thoái 50% giá 15. 2 năm sau HL, TT chốt lời giá 100. Bao nhiêu đất đẹp hồi môn mang theo, cũng đã dùng xong. Nhà nước hố đậm :v

3 Likes

Khi nào có kết quả mà không sai phạm gì có khi cả lò chúng mày kê lệnh ăn vội =)))

Đến cái hồ sơ công khai thằng chủ pic nó còn ẩn thì mới biết hoá ra là con chim lợn chúa =))))

2 Likes

Mỗi cái pullman vũng tàu điijnh giá bán đã 2600 tỉ

Mồm chê tay mai múc ATO

1 Likes