AAV doanh nghiệp BDS dưới giá trị nhiều lần- Tầm nhìn 2021-2025

Buồn lắm AAV ơi , anh khóc thương ai bây giờ =))

1 Likes

Thuốc đắng dã tật, sự thật mất lòng

1 Likes

dự án thì ko có , tồn kho thì không , lợi nhuận như con kiến trong khỉ cổ phiếu lại đòi giá trên trời . hehe . Ko làm mà đòi có ăn chỉ có ăn đb ăn c thế cho ló nhanh

1 Likes

AAV lao dốc không phanh . ae bán khẩn trương . bán đc 29 vẫn là giá hời . AAV sẽ giảm cực mạnh về 1x trong thời gian tới

1 Likes

Ê cu ra ôm giá tốt đi

1 Likes
  • cổ đông AAV qua đọc phân tích cơ hội đầu tư về SJS nhé .
2 Likes

Đm m vô học thế

ae nào gia tăng thêm 28.5 ko nhanh thế mua ko kịp

hình trên mạng bạn ê . Mình minh họa cho ae đã và sắp đầu tư AAV thấy phải có làm mới có ăn bạn ạ . Cty ko làm mà cổ đông đòi có ăn thì chỉ có đầu búa , ăn cá thế cho ló nhanh .

Mà bạn chửi mình bữa giờ cũng mất dạy bỏ mẹ ra , tiêu chuẩn kép thế bạn

1 Likes

Nó úp bô vào các con lừa, mình có ý kiến thì nghiên cứu, đúng thì theo, cứ nghe thằng chủ thớt hô hào đa cấp, siêu cổ phiếu, làm giàu

Chắc Có thằng nào mua được giá 12.2 bán nên giá down ghê thế, mua giá đấy bán thế nào chả lãi

Tội nghiệp cổ đông AAV quá , bị thằng thớt nó lừa chạy đi khắp nơi cầu cứu . sang cả bên DIG xin giúp đỡ . trong khi mấy con lợn nó thi nhau ỉa đái lên đầu cổ đông chưa kể lũ bưng bô a dua nó chửi cổ đông AAV ko ra gì . Đã mất tiền còn bị xỉ nhục . Buồn quá .

Ae chót ôm AAV cắt 1 nhát đau 1 lần rồi thôi sang DIG lấy lại những gì đã mất nhé

1 Likes

Tôi thấy bác và một số người khuyên cắt lúc đỉnh 32 33 khi mà thằng phó tổng bán tháo 11 triệu cổ. Ai nghe bác chắc cám ơn nhiều lắm, còn ko nghe chịu thui

2 Likes

https://thuonghieuvaphapluat.vn/so-xay-dung-hai-duong-co-xu-ly-duoc-loat-sai-pham-cua-trabinco-d32976.html

Đây là sân sau nghìn tỷ của AAV mà thằng thớt nói đây

Trabinco có địa chỉ tại tòa nhà 25T2, đường Nguyễn Thị Thập, phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội. Doanh nghiệp này thành lập tháng 12/2011, do ông Phạm Quang Khanh (SN 1973) làm Tổng Giám đốc. Theo đăng ký thay đổi ngày 14/04/2017, vốn điều lệ của Trabinco được đăng ký nâng lên từ 9,5 tỷ đồng thành 42 tỷ đồng.

Lãnh đạo đúng có tâm có tầm và có tiền mà =))

có 1 con gà mất tết

Ha ha, nay sang fomo múc 30.9 chiều còn 29, múc nữa đi

AAV hôm nay thể hiện tốt đó chứ các bác . Tăng từ 27 lên 32 chỉnh nhẹ xuống 29 rồi hồi lại thế là tốt lắm rồi . Sớm lên 4x thôi , tích lũy vùng này cũng khá lâu rồi