AAV doanh nghiệp BDS dưới giá trị nhiều lần- Tầm nhìn 2021-2025

năm nay cho con chim lợn ngồi soi báo cáo AAV nhé từ quy 3 trở đi AAV báo cáo sẽ nảy nở đẹp như tranh vẽ! cho chung nó vào phân tích và khen Doanh nghiệp AAV 2025 sẽ song chủ lực song lớn

Richdad à, la cho lắm toàn mua lệnh 100-200cp dụ gà để xả hả

Sàn Trần đánh cổ phiếu đau tim .kkk

Siêu cổ giá này bán khác ■■■■ bán vàng 10, bán kim cương giá 5k - AAV là con xích thố đủ hiểu DN mới ăn trọng sóng khủng nó siêu cổ L14 chờ rõ ràng báo cáo tài chính thì 1x- 2x năm nay

AAV đáy vùng này 5.8 - vào sóng 3 thì rittt lên mênh! sóng 5 lên 2x SIÊU cổ đúng chất tăng trưởng oanh đâu chắc đến đó

Có chắc thật ko bác? Mình nghĩ chắc nhất thì cứ khóa apps, quên mật khẩu thì mới giữ được hàng. Chứ trym nhợn suốt ngày thế này khó lắm!

1 Likes

cổ tốt nhìn xa nhìn tôi ôm TNH giờ lãi to rui hang đâu tư gom cắt tủ đi

cuối tuần có giá 4.x nhé

Đang mong nó về để mua thêm ít đây

lái đang ăn hàng thanh khoản teo top nên kệ nó thôi nó ăn đủ thì mấy cây ce là về mệnh. Năm nay AAV phát triển thần tốc khác gì IDJ năm 2020

CHUẨN RUI - tao lập ăn hàng thanh khoản teo tốp sơm vuọt mênh nhìn là biết cạn cung vung này chờ gió đông cee liên tọi về mênh năm 2024 là bt

Hnay ai nhanh tay thì có hàng, ko lại tím sớm!

Cuối tuần rồi đấy, giá 4 đâu hả cụ trym nhợn? Cụ cứ trym làm anh em F0 họ sợ bán mất tài sản giá bèo! Bán AAV giá dưới 10 là vứt kim cương ra ngoài cửa sổ

Các cụ đang canh mua bán hay sao mà im thế! Cả ngày chả nói tiếng nào!

đạp atc kìa

aav vung này đáy rui - mã nay năm nay sẽ vuọt mênh - kiên trì mà ôm kệ mẹ con chim lơn

su phu toi phim hang ít sai lắm vung nay aav vung đáy như TNH thoai

Haha, giá 4 dell thấy đâu đã lên 6 cmnr! Đệch, dọa làm sợ hết hồn mua thêm một mớ!

AAV con siêu cổ năm nay sẽ về mênh thôi - dài han 2x-3x

kéo không vol tuần sau lại về giá 5, chạy đâu cho thoát