AAV doanh nghiệp BDS dưới giá trị nhiều lần- Tầm nhìn 2021-2025

Mấy con chym lợn sẽ chết thảm hại. Muôn đời quanh quẩn cái máng lợn của nghèo và hèn

Không bị nó lùa gà mất tiền là ok rồi

Mình cũng chỉ chia sẻ ý kiến thế thui, ai ngu thì chết chứ bệnh tật gì

Trước cái thằng ku dnloc làm cái topic NHA lùa gà giờ mất xác rồi. Cổ đất nó phải có dự án dù là trên giấy để có kì vọng. Còn mua bán giá nào là phải tự trách nhiệm., đắt thì đừng mua.

Anh em ở đây ai cũng bị lùa BỤC DIỀU TOÁC PHAO CÂU cỡ 100% cả rồi, đểu thế chứ lị

Chúc mừng

c6d49179cb0f03515a1e

Chỉ có những thằng thiểu năng trí tuệ mới ko biết cổ đang có giá 31 nó bán cho người nhà nó 12,2, mấy hôm sau nó mang ra bán lãi 18k một cổ, mà có ít đâu 30 triệu cổ bằng cả vốn điều lệ

Cổ nó loãng ra như in giấy lại bảo thay máu

Thằng phó tổng bán vội 11 triệu cổ giá cao

Tốt đấy của các ông tất

Kỳ vọng là đúng nhưng xem nó có gì, hàng tồn không có, chi phí dở dang có 100 tỷ bao h hạch toán vào doanh thu

Cụ ôm Dig thế cụ có biết lúc Him Lam với Thiên Tân mang hàng ra táng trên sàn giá 35k 36k rồi mua lại giá phát hành riêng lẻ giá 20k sao bị nhiều người chửi lùa gà úp bô, cổ loãng như nước lã ko? Chửi nhiều quá giờ Dig 5x rồi đấy, ghê ko

Phó tổng nào bán 11 triệu cổ. Đính chính là chủ tịch Hải bán sang tay 11,7 triệu cổ cho chủ tịch mới bằng Giao dịch thỏa thuận. Xuyên tạc thì cũng nắm rõ thông tin chuẩn tí đi

Việc phát hành cho đối tác giá thấp đương nhiên là gây thiệt hại cho cổ đông nên người ta mới kêu. Còn cổ phiếu có hồi hay ko do nội tại doanh nghiệp

Nếu mấy hôm nữa nó lại phát hành giá thấp cho đối tác thì cổ đông ăn đủ, trên sàn đầy doanh nghiệp làm thế

Chuẩn có Dig của cụ cũng thế đây, chắc đợt trước Dig phát hành giá thấp cho đối tác cụ cũng kêu gào thế nhỉ. Khóc lóc nhiều lắm đúng ko? Giờ thì lãi nhiều quá bục mẹ nó Diều rồi còn gì.

Thôi ko tranh luận nữa, nếu cụ còn kỳ vọng cứ giữ thui, mỗi người một quan điểm mà, chúc bạn thành công

Cầm cổ phiếu Dig mà phát ngôn như này thì tôi lạy ông, ra đường đừng bảo cầm Dig nhé xấu hổ ae Dig khác. Cổ đông Dig chân chính người ra ngạo nghễ lắm ko lom dom bắn tỉa đểu như thế này đâu

Tôi chẳng lom dom hay gì cả chỉ nêu ý kiến của mình thui,