AAV doanh nghiệp BDS dưới giá trị nhiều lần- Tầm nhìn 2021-2025

Gào thét nhiều thế bác haha. AAV có phải hàng T+ đâu và Quan trọng ai kiếm được nhiều tiền hơn thôi chứ gào làm rỳ. Bác cứ dùng cái nick clone bác gào loạn như trẻ lên 3 :)) trong khi người ta kiếm tỷ này tỷ lọ mình vẫn la thét.

cay cú với mình làm gì bác , nếu bác thích thì cứ giữ ,tôi cảnh báo người khác . Còn thằng nào kiếm tỷ này tỷ nọ thì kệ mẹ nó . Chúng nó đẩy lên xong lùa các bác đu đỉnh xong úp sọt là kiếm đc tỷ này tỷ nọ ngay mà . Mình đang ngăn chặn việc đó . Bác ko nghe , bác ngu bác chết

1 Likes

Ai nghe bác mấy hôm trước cắt lỗ cũng đỡ lỗ mấy chục %, để nó xuống 22 mua vào cũng có muộn đâu

1 Likes

aav

Này thì dài , dài thì về 10 các bác nhé . cục to tướng nó đổ vào đầu NĐT . Mắt có kém cũng phải nhìn thấy mờ mờ . Trừ khi mù hoặc cố tình mù

2 Likes

Bố mấy con chim lợn. Đi uống trà đá, hút thuốc lào, rồi typing tiếp đi

e đánh dấu, đang nghiên cứu AAV

1 Likes

Các bác bảo tôi chim lợn , chim trâu , chim ■■■ gì cũng đc . Miễn là tôi nói chuẩn ,cứu đc bao ace khỏi lũ lừa đảo thất đức . Không ai mua là chúng nó phải về nhà lừa úp sọt anh em họ hàng nhà chúng nó. Hàng ngon thì về mà phím bố mẹ anh em họ hàng múc ấy . Đa cấp chứng khoán sao qua đc mắt tôi

2 Likes

Chuẩn quá bác. Mua hay không là do mình quyết định tại sao cứ ns ng khác chim lợn khi k pik j chứ

3 Likes

Mình cũng chỉ mới tìm hiểu Aav, chưa nói nội lực, chỉ thấy việc phát hành thêm vol quá lớn giá bèo cho đối tác đã thấy mùi rồi, thằng chủ thới leo lẻo thay máu, anh nọ anh kía, cổ phiếu nó pha loãng bình quân nó sẽ giảm, chỉ có bọn mua pht hưởng lợi. Mọi người cũng cần xem xét, chỉ nên tham khảo thui, tiền của mình mà. Tớ cũng đã khuyên mọi người tránh xa nó ra múc dig nlg thì đã kiếm khá rồi

Tuần này k vượt 31 nghỉ f247

1 Likes

Đầu tư dài hạn

Cũng mong 31 cho các bác thoát đc hàng giá tốt

1 Likes

hình ảnh
.

AAV lại màn cắt tiết quen thuộc . Vừa mất tiền vừa mất chi phí cơ hội . NĐT ôm con hàng lởm này xác định mất tết

1 Likes

AAV con hàng nhục nhã nhất tam sòng . haha . Nhìn DIG L14 HDC IDJ đi . Loại lãnh đạo lừa đảo úp bô qua mồm thằng thớt hóa thân thành người có tâm có tầm .

1 Likes

Hồi rồi, bán nhanh còn kịp

Đánh lên để thoát hàng mà cũng ko xong, thôi thì tiếc gì con hàng lởm

Vừa bán 100k

Xả mạnh đi anh em