Ai cầm bank bơi hết vào đây

, , ,

Mình mới bán đi 1/2 banks ko chờ đk nữa, toàn em chân dài, tài sản lắm…VPB, VCB, CTG, MBB, ACB, TCB chít rúi rụi…bán đi tý nhìn lại thấy nếu mua lại banks với số tiền vừa bán đang có lãi…hik nếu nó cưa chân bàn ntn thì lại giảm 1/2 tiếp rồi mua lại sau thôi…banks đẹp nhất nhưng lái đíu cho lên cũng chịu, mình vẫn quý banks nhưng sự thật nó chéo ngoe thế …đểu như bọn chứng nó còn rít ầm ầm, nhân viên toán ăn tục nói phét dụ gà thua xa nhân viên banks về tài năng, đức độ, tài sản chẳng có gì, lĩnh vực kinh doanh kém xa banks thế nó rít, …ối em banks ơi…aanh raaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa…

Tầm này mà còn BANK nữa hả ? Kẹp nát cả bi

Bank với bủng gì, chết rũ xác, lên được 1 phiên chưa kịp cười thì 4 phiên sau nó xả vào đâu, máu nhuộm bến Thượng hải luôn. Trong khi cổ BĐS toàn ăn bằng lần hết rồi bác à

vẫn còn nửa, nhưng nếu cứt cutloss ntn lại bán nửa đi tiếp, mua hết HVG, con này ngon chưa chạy…lần trước bán bank mua tý hqc và jvc giờ ấm

Bank downtrend? Đâu con nào downtrend bảo mình với

Khổ thân chắc mới cắt lỗ bank

1 Likes

Nếu mua 1 cp với điểm stoploss an toàn và 1 cổ phiếu đã tăng nóng và có khả năng đu đỉnh thì bạn sẽ chọn cổ phiếu nào . Bank bạn thấy xấu nhưng mình thấy đây là thời điểm có thể mua , mình không hề kẹp cũng không hề lùa ai vì quyết định là ở các bạn . Chỉ là bơm 1 chút hi vọng cho những ai đang cầm bank .

1 Likes

chủ thớt nói đúng đó,quý 1/2022 chắc có sự góp mặt của sóng bank rồi.Họ lại tăng vốn ,nhận hạn mức tín dụng mới…quan trọng bank là phải cầm lâu thôi ace muốn xơi ngay thì ko hợp

2 Likes

Toàn muốn mua phát T3 về có ăn luôn :smile:

1 Likes

Em định bắt HSG nhưng thôi cưa đôi STB HSG mỗi con 10%. Sai thì cắt lỗ vẫn còn hơn đu cây thông.

chuẩn rồi bank thì xác định khoản đầu tư lâu dài đi. thép bắt ok

kaka.về cơ bản ăn t3 dc thì là ngon.nhưng cầm ít cp đợi lâu ăn chắc nữa cũng hợp lý

1 Likes

Nếu ai thích T3 ăn luôn thì mai sẽ cho 1 mã ăn luôn

mã gì thế bác.em cũng đang gom ít VIB trùng bác rồi.nhưng có thêm hàng t3 thì phân bổ vốn thôi

Mình chưa cầm mã bank nào :smile: . Mai sẽ cho bạn 1 mã T3 nhé

ok.cảm ơn bác trước nhé.mai có cho em xin ké nhé

1 Likes

bác soi hộ em con VAB với. nó có cửng lên dk k vậy bác :slight_smile:

Con này không ưu tiên nhé , tuy nhiên đoạn này không nên bán vì rất dễ bán đúng đáy

Ưu tiên MSB,VIB,OCB,STB,HDB,BVB . Mấy mã TCB,MBB,VPB bọn kẹp nhiều khó lên

1 Likes

ý bác còn hàng thì cứ cầm đã. k nên mua gia tăng :slight_smile: