Ai chưa có nhà có xe có biệt thự biệt phủ bơi hết vào đây, thánh siêu cổ trăm lần A7 phát lộc. Giàu nhanh như buôn ma túy

1 Likes

Bác cho e vào nhóm DIG với. Thaks bác

9 Likes

10k tỷ buffett gọi là anh,1 tỷ usd lịch sử chứng khoán mấy trăm năm tạc tượng. :laughing:

Ô, DIG này ngon mà h nhiều người mới nhận ra sao.

3 Likes

http://thoibaotaichinhvietnam.vn/pages/chung-khoan/2021-07-04/london-tro-lai-ngoi-vuong-cua-chung-khoan-chau-au-106743.aspx

Lịch sử cktg xác nhận vos là công ty phát hành cp đầu tiên năm 1602 hà lan,419 năm sau do sở thích đạp xe nên TTCK hà lan vẫn loay hoay dưới 10 tỷ euro/day,khi thấp 2tỷ euro/day,yếu tim.vn chỉ cần 20 năm vượt 1 tỷ usd/day.Mọi thứ đều có thể xảy ra. :heart_eyes:

AAV cũng đang có case phát hành riêng lẻ kìa A.7. Liệu có học theo các bác DIG ko a nhỉ? :grin:

hình ảnh

1 Likes

Đánh chứng sợ nhất cao thủ 319,đánh chụm thì éo biết,gần hai chục năm vẫn chờ t3 có xèng. :laughing:

2 Likes

Cao thủ F 3.19 nhiều thánh khoe ăn bằng lần mà 10 năm vẫn khoe đánh 3k SHB lồi mồm. 100k PPI…kk

7 Likes

:laughing: :laughing:

bác cho e xin cái link với, tìm mãi không thấy

34 là khá cao rồi đó bác, mua h leo đọt cũng ghê phết, chờ chỉnh mà nó cứ tăng, ko hiểu luôn, càng chờ càng tăng, em đang cầm tiền mà run wa, biết thế tất tay 2x

Chờ vượt cản thế kỷ 180 rồi vào cho chắc cụ nhé

Siêu cp lam cái avatar đi, cứ nhầm với cậu kia

DIG cứ bò bò mỗi ngày vài giá. Cứ thêm 50% nữa là các ae mất hàng xoắn đua lại ác. Cái này là tâm lí đỉnh cao.
Hú hú

8 Likes

Năm xưa nhà nước đầu tư vào DIG 7 tỷ. Khi thoái vốn hơn 2000 tỷ. Tính ra tăng 300 lần. Đó là thời nhà nước cha chung ko ai khóc. Giờ chuyển sang tư nhân, trang sử mới, mà thiên hạ chỉ nhìn đc vài %. Giàu có đúng là chỉ dành cho những ai tầm nhìn rộng lớn.

Hú hú

9 Likes

DIG cổ giàu sang phú quý