Ai giàu ai nghèo trên sới bạc quốc gia

,

Pic hay quá! Cảm ơn anh đã chia sẻ ạ

1 Likes

Tks bạn. Đọc thêm bài trc nhé. Kaka

quá chất

Trường money dạy cũng hay, không quá chú tâm vào ptkt, mà phải tập trung nắm bắt dòng tiền. Nhưng có hôm tôi xem live ổng bảo chẳng có bơm tiền gì hết, và sau đó… à mà k có sau đó nữa :sweat_smile:

Dạy tầm soát DN. Nhưng ko tối ưu

1 năm X5 X10 mới kinh

1 Likes

Mày dek hiểu được sới bạc nghĩa là gì thì trước sau gì cũng mất tiền :sweat_smile:

Tít trên gọi là sới bạc để giật tít cho kêu thui, tác giả theo tư duy đầu tư a7, còn mày vẫn gọi là xới bạc thì quả thật mày chơi bạc, còn tao ko luôn nghiêm túc coi là đầu tư CK, tk tao x5 tao ko thèm chớp mắt, tiền ai chẳng có lúc mất, a7 cũng không ngoại lệ

Trường money bác cứ cẩn thận, xưa thằng này là Điểu cái từng có tiếng xấu r đấy, h tái xuất tưởng ko ai biết gì chắc
http://f—-.com/threads/quy-trinh-giet-nha-dau-tu-cua-la-nga.142685/?fbclid=IwAR1ZWCTpFjrqASFcXPnutsoPs5dj7fwD5IspdfoKSrr_VsWL8nqB9z2xv_8

Cái 3 dấu gạch bác thay = (638/2) nhé, do ko điền số đó đc

2 Likes

MÚC XÚC HÚC L14 DIG CEO L18 THEO A7 LÀ GIÀU…kk

1 Likes

Nghe văn phong như mày thì trước sau gì cũng ăn mày thôi

Haha kệ nó đi bác. Cái gì nó đúng thì nghe. Sai thì bỏ thôi. Chu kỳ này theo A7 auto giàu

Hic, h tôi mới biết, tôi mới tham gia ttck thấy ông này có vẻ nhiệt huyết nhưng k ngờ đấy, vừa rồi cũng thấy lại quy tụ nđt trên 5 tỏi, thấy hao hao ngày xưa :sweat_smile:

1 Likes

Mày giỏi viết văn đi viết văn mà kiếm tiền, tao kiếm tiền trên tt đ.éo cần văn hay, thằng học đòi, ảo tưởng như mày thì là loại rẻ rách tao không chấp

Thế mày lượn đi kiếm tiền đi vào post của bố làm gì. Mới có vài đồng lẻ tinh tướng. Tư duy như thằng ăn mày

Vụ trên 5 tỏi chắc cộng tác với cty chứng khoán

1 Likes

Kaka giàu sớm thôi