AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Đội ăn xác chết chuyên nghiệp sẽ húc hết đống đá này.

3 Likes

Dấu hiệu thoát khỏi Hst bắt đầu …

2 Likes

Lung linh như ngọc

2 Likes

Mỏ vàng chứ đá gi

2 Likes

Đá trang trí đang tăng giá cả triệu m2 … thì nhà máy amd hoạt động hết công xuất …

2 Likes

Kim cương chứ vàng sao được … :blush:

2 Likes

Cưng em AMD như cưng trứng, có lương có tiền là nghĩ ngay đến em nó, mua gì cho em nó… thê mà em nó cứ nhỏng nhẻo mấy năm :grinning:

2 Likes

Em nó nhõng nhẽo làm khổ a quá! :blush:

Tinh thần a có giới hạn em mà cứ nhõng nhẽo nữa là a táng tím mặt và cho làm kim cương :smiley:

2 Likes

Hoàn ảnh em nó như cô gái đẹp đang tuổi xuân thì thế mà bị đày vào trong kỹ viện, bao nhiêu chứng sĩ, nhà thơ, anh nhặt rác, anh trồng canh, anh lính graber và rất rất nhiều anh nữa đợi em nó ra tiếp thê mà bi thăng chủ kỹ viện ép quá

2 Likes

Bỏ đi anh em: DIG- chàng trai tuổi vị thành niên phụng mệnh đón thiên thời - #24 bởi Dinhgiasieuco123

Mẹ thằng đó kinh doanh thân xác thì tiền là quan trọng nó đéo quan tâm đến chữ “nhân” đâu … bởi vậy cái giá đã phải trả … b h kỹ viện giải thể em về hoà nhập với xã hội mới lại là cô gái đẹp của bao anh … :blush:

2 Likes

kkkk
Nhiều lúc em nghĩ hay là do em AMD đã muốn thoát khỏi nơi tăm tối để ra xã hội với các anh, nhưng hé cửa thấy anh nhặt rác, anh lính, anh trồng chanh… em nó ko ham?
ko lẽ anh em ta trong pic lại đổi níc- nem nghe cho sang như trumxaydung, daigianongtruong, chuhangphelieu… thi mới hợp… kakâk

1 Likes

:grinning_face_with_smiling_eyes:

Có lẽ nào vậy hay đổi thành : nickname: daigia_tienle, thieugia_quần đùi, toiphu_nha nát, chuyengiachemgio nghe cho oách nhỉ :blush:

Đời phải đánh bóng chút nó mới tin … wave tàu nói dã nói bọt cũng ko bằng dép tổ ong bước xuống bốn bánh nói 1 tiếng …kkk

1 Likes

Tôi lấy nick grab_G63 cho nó nhẹ nhàng!

2 Likes

Thì vây đó bác
Con gái thời nay nhỏng nhẻo, ,AMD cung ko ngoại lệ
Nó thích mấy anh ao quần lòe loẹt chút, chạy xe nẹt pô chút…, chứ mấy anh nghiêm túc quá thi mấy em lại e dè, khổ thế
nên mới có câu : Đẹp trai đi bộ ko bằng mặt rỗ đi A- còng (@)

1 Likes

Nick này chuẩn luôn … :grinning_face_with_smiling_eyes:

Hay tôi đổi thành: nhat rac_kim cuong

2 Likes

Thế lập pic mới “amd - nơi phồn hoa thịnh vượng bắt đầu của các tinh hoa” được ko bác … :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Pic hiện tại la ‘’ Hành trình thoát…, em thấy em nó đang thoát, tên pic mới rất hay
Lính em đồng ý, các vị còn lại trong pic thê nào ạ
nếu đồng ý thì thả tim vào dòng comment của bác Rác nhé

2 Likes

Nay phong thủy ngày tốt! Đúng 9h09 phút lập pic mới cho lành!

2 Likes

Nhờ mod @Suzy đóng pic này hộ !

Cảm ơn mod!

1 Likes