AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Ôm cổ muốn nó bức phá em nghĩ tầm 02-03 năm! AMD nếu tầm 03 tháng nữa em có tiền về tk em sẽ vào chung nổi với bác luôn! Cái gì chứ đá xẻ ra bán các loại thì trả lỗ bao giờ, do đội nhóm thao túng (vào tay đúng đội lái dã man con ngan nhất Xứ Vịt Ngan thì cũng khó xơi phết! Nhiều khi tưởng ăn, rồi ăn không tưởng…đến khi nóng đít đứng dậy nó lại tăng mạnh! Câu chuyện AMD thì em nghĩ cứ mua bỏ tủ rồi chờ đủ target thì out! Cơ sở hạ tầng miền Bắc phát triển thế…AMD không tăng là vô lý!

1 Likes

Mai quá bán rồi giỏi lắm thêm 1-2 phiên nữa, đã mất công đạp thì phải đạp để gom cả mớ bác ạ. Cay phết. Túc tắc ăn đá thay cơm.

1 Likes

Em cũng đang thực hiện phương án mưa dầm thấm lâu bác … cứ nhặt nhạnh từng ngày thôi ko dám ào ào giống trước Tết nữa … đợt này đội lái đánh ác quá! Vẫn tin tưởng đá chẳng có gì lời bằng khai thác tài nguyên vn thì quá rồi rào, múc lên bán mà lỗ thì chịu luôn…

Nhìn mấy em pen cùng thời với nó phi âm ầm mà cũng nhức não …. TT định giá phi lý

1 Likes

Nay nổ vol hốt buổi sáng một đống tưởng tháo gông … ai ngờ mang ra thêm cố giữ sàn cay vãi …

anh đi chân lạnh toát rồi. Nhưng k biết tnao biết đâu AMD quay xe trần, đợt trước vụ Bà Loan chủ tịch VMC HBS bị bắt, sàn 1 2 hôm hôm sau quay xe tăng.

1 Likes

Game chủ tịch gia nhập đội juve chính thức khởi hành

Haizzz anh tôi! Lại sai quá sai! Tham làm gì không biết!

1 Likes

Ko biết vui hay buồn đây …. Nhưng hy vọng rồi … hố hố :grinning:

1 Likes

Nghĩ thôi amd sẽ được thay đổi lớn …. Thì giá nó sẽ về đâu … hô hố

Chiều nay lập pic mà linh ứng quá …. Có cái kiểu gì ai mác bảo … :grinning:

1 Likes

AMD mà có thế lực mạnh vào thay thế anh nhà tôi thì ngon đấy :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Sáng nay cá mập đã săn rồi …. :smiley:
Cộng với cổ đông nhỏ lẻ tin tưởng thì múc vài phiên là hết 165tr amd thôi …hô hố

Mai ai bán sàn tôi vào xin ké ít …

2 Likes

Ng ta nói đánh chứng là kỳ vọng tương lai …. Amd bấy lâu núp dưới bóng Flc aC nay aC đi rồi …. Chủ mới hay cũ cũng có cách làm khác thúc đẩy amd mạnh hơn thì tương lai sẽ thế nào? Có đáng để kỳ vọng … hết thao túng minh bạch hơn lại là xấu …hô hố ai bán sàn là cho ko tài sản quý giá bèo cho cá mập lại làm giàu cho cá mập …

Với tôi từ nay sàn là vui cơ hội túc tắt nhặt tài sản giá rẻ mạt …

2 Likes

Nói thật AQC bị bế Tôi cũng cảm thấy hơi buồn bác ạ! Tiếc cho anh không có điểm dừng! Thơ tôi làm nhiều bài về anh bên F, nhiều từ ca thán, nhưng cũng hy vọng anh phát triển FLC! Cuối cùng cái kết không biết là vui hay buồn! Có lẽ sẽ tốt hơn nếu một số họ FLC về tay người có tâm! Tôi cũng mất mấy tỏi vì ảnh, hứa với lòng không bao giờ rờ tới…cũng may cai đc, không giờ cũng lo nghĩ!

“Tiếc cho Anh con người đầy tham vọng
Xế đẹp, vợ xinh…anh chẳng thiếu thứ gì
Tiếc cho anh ván cờ này sai nước…
Chỉ tiến không lùi, giờ nằm cũi có buồn không?!”

2 Likes

Em cũng đâu có vui gì đâu bác … a của em bị bắt vui gì nổi …. Chỉ tiếc cho a vì những tính toán sai mà phải gánh chịu … bây giờ có nói gì thì mọi chuyện cũng an bài rồi ko quay lại được nữa “Âu cũng là ý trời”…

Ngày mai rồi họ aQ có khi vẫn sàn … vui chi nổi đây … có chăng qua câu chuyện aQ mà tôi hay bác có được chút cảm giác sau này mình ít bị lừa upbo an ủi phần nào cho những lần cutloss vậy thôi …

Nay em mới biết bác giàu dữ, vậy bác cũng được gọi là tỏi phú rồi … :pensive:

“Chuyện hôm nay như nước chảy bèo trôi
Gió thổi anh lên sóng lại dìm
Biển gọi tên anh đời chứng sĩ
Mang a đi rồi giữa màn đêm

Rồi anh lại thấy mình tự do
Chẳng phải đạp mây hay bẻ sóng
Biển lớn kêu gào con sóng dữ
Biển nhớ gọi tên anh lại về” :smiley:

1 Likes

Tôi cũng chả oán trách gì anh có chơi có chịu! Do lòng mình tham quá! Cũng khốn đốn một thời gian dài với số tiền thua lỗ! Đợt đó theo nick lão Vothuong tưởng hưởng ứng góp vốn cùng anh xây dựng…a chà, buồn lắm! Cuộc sống mà! Sau này, cũng tỉnh táo hơn tý! Tiền kiếm ra có lúc thịnh lúc suy, giờ có đầu tư đâu cho an lòng ngủ ngon giấc là ổn bác à!

Qua nay cũng theo dõi tin tức về anh! Thấy tấm ảnh kia, cũng ngập ngùi! Nay cười mai khóc đúng là thế nhân!!

1 Likes

Quyết ca vào khám thì thị trường nói chung nên hân hoan. Các cổ liển quan trong dòng tộc cũng có thể từ đây mà đi lên

2 Likes

Mất tiền ai mà trả xót … em cũng như bác thôi, oán trách mà làm gì cho đời nó đau khổ, chửi vài câu như bà mất gà xong ta lại phải tiếp tục cuộc sống thôi… sách nói: ngã ở đâu đứng lên ở đó … trái đất tròn vòng quya cs con ng vẫn cứ tiếp diễn ko ngừng mọi thứ đều hoạt động theo quy luật mỗi ng tự biết mình nằm trong quy luật nào để vận hành tốt hơn cho bản thân mình cũng là tốt cho xh thế là đủ … bla bla mọi triết lý đều sáo rỗng nếu ko có sự tồn tại của chúng ta … Phật pháp, giáo lý, luật pháp đều muốn ta tốt, ai làm sai sẽ bị gánh hậu quả đó là lẽ thường tình … tóm lại: an nhiên đón nhận những cái vui buồn xấu tốt bởi nó là quy luật ( mấy a cái bang nhà em gọi là bản lĩnh giang hồ )

Ck vịt theo em nó cũng giống một xh thu nhỏ hay bây giờ gọi là xã hội số hoá lên bảng điện tử …. Lừa đảo cướp giật rồi tình người tình yêu thăng hoa qua những cây nến nhưng màu sắc Huyền diệu … cung bậc cảm xúc, nhảy cầu vứt dép … đầy đủ cả …=> lên xuống cũng là bình thường trong cái quy luật ấy thôi ( nói phét đấy chứ sàn đang buồn chít mẹ) :grinning: nên cứ bình thản nó lành …kkk

Hôm rồi em Thần lập pic mới bên f3.x.9 về chỉ số DVNF09 mới tag vào chém vài câu rồi lại sang đây … nói chung em oánh ck chẳng nghe ai có chăng đọc tham khảo tự mình phân tích …. Sai đúng tự chịu trách nhiệm (được thì uống bia mất thì đá ống bơ một mình) :smiley: Em thần dạo này vẫn thao thao bất tuyệt nhưng được cái vẫn vui tính … thế là đủ sống được mấy nỗi nữa đâu mà ko cười ko vui nhể …

Amd hôm qua vừa nhặt nay đi viện rồi đây bác nhưng em nói rồi à ko đại ca sốc xe ôm chém “oánh ck liều và lỳ” còn em thì “kệ mẹ nó thích thì chiều” xuống chán lên như sóng biển rì rào … kkk
Đùa vậy thôi chứ vẫn phải tuân thủ nguyên tắc mình đặt ra và kiên trì với lý tưởng …kk

2 Likes

Đúng như vậy nhưng để đi lên thì nó phải vận động cơ bắp chút ấy mà … thực tiễn đầy đấy vụ HVT ogc b h gần blue chip rồi …

1 Likes

AMD cần một tay to vào thâu tóm

1 Likes

Hy vọng vậy bác em nó là hàng quý hiếm mà …