AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Báo chí định hướng dư luận kinh thật
" âm thầm gán nợ". Nghe như kiểu bán hết của cải trốn đi trong đêm

3 Likes

Vớ vẩn … lều báo lại viết cho đội lái gom hàng … vay thì nó cắm sổ đỏ thôi, thử hỏi ông làm bđs nào ko cắm sổ vào bank em đi đầu xuống đấy … gán nợ hỏi ông ocb xem quy trình gán nợ âm thầm như vậy dễ ko? Với tài sản là cả toà nhà 1k tỏi …

Chính ra đây cũng là tin tốt nếu mình hiểu theo nghĩa Flc là nhà cc bđs thì bán được cả toà nhà cũng là tốt đấy chứ … cách bán hàng ko giống ai của aC … bđs là xây lên bán mà

Và nguồn tiền lại tiếp tục đầu tư dự án khác nhanh hơn chứ chờ bao giờ bán được cả toà nhà như vậy … :smiley:

2 Likes

Thì thế, bọn lều báo nó chỉ cân thay cái Tit thôi là người đọc cái tựa nghe thây kinh rồi
Âm thầm đào cái mã cha thằng viết bài ấy chứ ở đó ma âm thầm gán
Ông nào chả lấy tài sản chỗ này để đảm bảo khoản vay cho cái khác
Nên em mới căm cái bọn lều báo này lắm

2 Likes

Kkk bọn đĩ bút thì khốn nạn rồi! Chỉ cần bẻ câu chữ thì câu chuyện nó lại hoàn toàn khác! Nói chung có báo dìm thì còn đội muốn gom, chỉ sợ cổ không ai quan tâm, gom đủ thì họ cũng phải đánh lên để kiếm xiềng thôi!

3 Likes

ngữ pháp mình phong phú lắm bác, tham nhũng mà viết thành ‘‘gây thất thoát’’, :smile: , thoát đi đâu trời

2 Likes

Tiền ai chẳng ham, gái đẹp ai chẳng thích bác nhỉ!! Mà đá của lão đúng là “ba chìm, bảy nổi, chín lênh đênh phết”…đoạn này, thấy có đội vẫn muốn gom, nên thôi có thì cất tủ, ngủ ngon! Đợi tôi có xiềng vài tháng nữa Tôi kê ít kiếm chiếc wave chở muối! :grin:

2 Likes

Kkk ăn thua lều báo thuộc phe nào thôi bác! Phe đỡ thì sẽ dùng câu chữ để giảm nhẹ tình tiết, còn phe dập thì từ ngữ “nó khốn nạn” khỏi phải tả! Lâu lâu có mấy vụ án dính tới cán bộ…đọc nghe tếu vãi linh hồn!

2 Likes

Xem seagame đi bác … gái với tiền muôn thủa … tôi chỉ thích nhiều xiềng thôi, gái xinh chỉ để tủ kính … :grinning_face_with_smiling_eyes:

Đá thần vốn dĩ là như vậy nên mới có câu chuyện vác đá nó khổ thế nào đấy … kkk
Nhiều đội đang gom đá nhưng vẫn muốn ép giá xuống nữa gom vì nghĩ thị trường xuống … nhưng với giá này đã là chiết khấu sâu của đá rồi và các a lái cũng hết hàng short rồi … :grinning_face_with_smiling_eyes:

Thời gian còn dài lúc nào bác múc đá cũng OK hết trong vài tháng tới … nó sẽ về đúng giá phát hành 10 năm trước em tin là như vậy …

2 Likes

Bọn nó cũng ngậm bút ăn tiền ấy mà … trả thế lâu lâu lại có mấy thằng nhà báo vào ăn cơm nhà nước …. Chắc thằng này về phe đội gom hàng thuê viết đấy bác … bọn mất dạy chơi hù tâm lý … :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Không biết em Th/Hắc Bạch Vô Thường có tài khoản bên này không bác nhỉ?!
Sea game đợt này có nhiều nhân tố mới, qua làm thịt cầy coi seagame, thắng đi bão vài vòng rồi về ngủ êm quá bác kkk!

1 Likes

Chắc cũng có đấy bác … nhưng ko biết đang ở phương nào thôi …

Nhat bác rồi! Seagame được này hấp dẫn hy vọng vực dậy tinh thần bà con chứng sĩ sau mấy tháng đại khủng: bán chui, chiến tranh, bắt bớ, fed tăng lãi xuất …

2 Likes

Tính ra anh em chứng sĩ là lao lực Cả tính thần và thể xác nhất, chả vác súng tham chiến mà cứ thấy lo, bất ổn thế giới, trong nước, chuyện nhà ông hàng xóm, tới việc fed nâng hạ lãi xuất đều phải lãnh đủ hihihi! Thế mới bảo ngoài bộ môn “trên thông thiên văn, dưới tường địa lý”…còn phải luyện thêm “bi sắt thần đồng”, “chơi xong dong” hoặc “nhanh tay lượm dép”…đủ các thể loại! Mà chứng trường có lẽ phải đợi hết tháng 5 khi hợp TW xong em nghĩ mới ổn định!

1 Likes

Bộ môn này gọi là “trưởng môn phái võ lâm” cái quái gì cũng phải biết ko chỉ biết mà còn phải thuần thục luyện tới cảnh giới tẩu hỏa nhập ma … :grinning_face_with_smiling_eyes:

Chắc rồi nó cũng ổn lại …. Nhưng trải qua giai đoạn tra tấn tinh thần thể xác thế này nhiều ae cũng chịu ko nổi … cầu trời mọi truyện sẽ ổn lại …

1 Likes

Ai chà . giờ lại đổi thành gai và hoa xương rồng rồi à . nhà thơ :sweat_smile:

1 Likes

Kiểu như . tôi nhiều gai nhọn lắm . Rất khó động vào à . nhà thơ :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Nhà thơ thích hoa có gai càng dân dã khô cằn càng đẹp … vẻ đẹp hoang dã vậy nó mới nên thơ

Chanh lai chắc ko thơm bằng chanh ta … ta cá với bác chanh luôn … :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Xương rồng mọc hoa là khó lắm đó bác, vài năm mới nở một lần nếu thích hợp! Ý em ám chỉ qua khó khăn thì “cái gì cũng tươi đẹp thôi” ạ! Hôm rồi ngoài Ninh Thuận thấy mấy anh đặc công cũng rất chăm chỉ luyện tập bác ah!

2 Likes

Nhắc tới Chanh phải tặng bác @Chanh và bác rác bài Lemon tree!!

2 Likes
2 Likes

Ai chà .chanh :lemon: . nào cũng tốt mà bác . Tùy vào sở thích và nhiêu cầu của mỗi người :sweat_smile:

2 Likes