AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Bác Rác nhà ta . sợ hãi rồi à :sweat_smile:

2 Likes

Em chán đất liền rồi, chấp nhận ra đảo với 2 em nó, ko điện, ko internet, chỉ cần lương thực và ít hạt giống, nước ngọt
Sáng ra bờ suối, tối vào hang
Cháo bẹ rau măng vẫn sẵn sàng

3 Likes

Kiểu như . vương an tiêm . Và giống dưa hấu . chỉ là có 2 em chân dài à :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

tinh thần tạm thời xuống dốc … :cold_face:

2 Likes

Vài ngày đầu thì sướng, nhưng sau đó 02 sư tử cái sẽ tranh chấp mâu thuẫn ai là chủ sở hữu con sư tử đực (bác)!! Rồi bao nhiêu ghen tuông, bực tức sẽ dồn lên người con sư tử đực! Tôi chưa thấy ai sống thọ khi sống chung với 02 con một lúc! Chúc bác may mắn! :sweat_smile:

3 Likes

Từ chuyên ngành gọi là " Chơi some" pko bác :grinning::smiley:

2 Likes

Kinh quá cơ . bác Rác á . kiểu như sập hầm ý :sweat_smile:

2 Likes

Chưa dám thử bộ môn này! Nói chung Giang hồ còn đồn swing đổi vợ đổi chồng (em thấy bọn này bệnh hoạn)!!
Nay đông anh em ra đảo quá! Huhu

2 Likes

Cái vụ Swim đổi vơ đổi chồng và quật vs đối tác trước mặt nhau thi em nghe r, báo cũng đăng r
Trò này thi bệnh quá, còn some thì như vô matxa Điêu Thuyền mua vé hoàng đế là dc 2 em bơm sữa liền :grinning:

2 Likes

:grin:

Lão đã buồn thuốc ruột! Bác Chanh còn sát thêm tý muối!! Nào bác Chanh chịu gieo hạt thì mới là đáy chăng?!

2 Likes

Mịa nó sao lúc tím nó ko tím toàn sàn mà Sàn thế này … ối rồi ôi! tổ cha lũ khốn nạn :pensive: :cold_face:

3 Likes

Sàn chắc cũng 2/3 bảng

2 Likes

Khủng bố ! khủng bố ! khủng bố!

Bọn nó cứ bảo bọn khủng bố dã man … bọn nó giết người còn hơn khủng bố toàn bọn đạo đức giả… :pensive:

3 Likes

Để dụ gà con nữa ah :grinning:

1 Likes

Cũng chưa biết . nhưng hiện tại vẫn nghỉ ngơi :sweat_smile:

2 Likes

Đại gia phế liệu . giảm như thế này . ăn nhằm gì :sweat_smile:

2 Likes

Thôi Tôi lên núi kiếm chất thơ…ở lại sàn lú quá dzồi! :upside_down_face:

1 Likes

:pray: :pray: :pray: :pray:

Em lậy cao nhân … em cũng qua giai đoạn giảm 100 điểm rồi … nhưng chưa bao giờ thấy số mã sàn khủng bố như vậy … như vậy còn không ăn nhằm gì… cầm xiềng như cao nhân thì đúng rồi …

5tr tk nhỏ lẻ 5% rút như cao nhân vui thôi còn lại đang chết lâm sàn hết … xiềng đấy bác chanh ạ… xiềng 5tr tk là mồ hồi xương máu đấy …

2 Likes

Chắc phải thả Chúa Trịnh ra thôi, từ ngày vắng ảnh nó vậy đó

2 Likes