AMD - Người đẹp và con quái vật, bắt đầu hành trình mới

Mua gì thì đóng tủ đi ngủ như tôi giờ có phải tâm tịnh không bác Nhat Rac!! Chơi hàng anh Tôi thì tâm phải tịnh dái phải to mới thắng đc!

2 Likes

Lái học lái QBS thôi vụ nhầm công văn ubck

1 Likes

Dái bác to nên sư tử nhỏ lẫn đầu đàn nó khoái là đúng rồi …

Gà em oánh hàng aC lúc nào cũng thong rong, tuy tâm có hai phần thiện và ác triết học nói hai mặt đối lập trong một thể thống nhất …chửi là chửi cái kiểu bọn lừa đảo trên tt này nhiều quá mất vẻ đẹp của ck vịt …tâm tuy có tĩnh nhưng vẫn phải chửi … chửi để thấy tâm mình còn tĩnh để lắng nghe được nhịp đập hơi thở của chính tà của thiện ác còn phân biệt được ko đến lúc nó tĩnh mà như ko tĩnh thì nguy to… dái to nhỏ ko quan trọng mà quan trọng là ngẩng cao đầu … ko thì to cũng bỏ đi chẳng làm ăn được mẹ gì… :grinning:

1 Likes

Kkk

Mang cả họ aC ra xử chảm ko biết kiếp này aC mắc oán với mấy a tổ chức cái gì mà cứ hễ có gì là aC bị xử ko thương tiếc … có hơi quá đáng với aC ko trong khi tam sàn bọn cty lởm có mà như quân nguyên sao ko xử …

E HD ng tình của aC chứ có phải aC đâu … thế mới bảo chính thống ko thấy đâu bọn nó phao tin mà …

1 Likes

tin đợt này ảnh hưởng tâm lý nhỏ lẻ 1 vài phiên thôi, cay thật bác ạ.

1 Likes

Phình thường thôi … múc sai vị thế hàng nào cũng giống nhau … chỉ a cay chơi cái kiểu trí phèo phao tin đồn nhảm rồi dựa đó đạp thì hơi hèn hạ …

2 Likes

Mới chỉ là tin đồn thổi hả bác :sweat_smile:

1 Likes

Thấy bảo Q đại hiệp có mối quan hệ tốt với tổng đà chủ cơ mà . :grinning_face_with_smiling_eyes: làm gì có ai dám qua mặt tổng đà chủ

1 Likes

Tin nhảm để đạp …

1 Likes

Chắc đạp để làm vòng mới rồi . :grinning_face_with_smiling_eyes:

Bác vậy là rất nhanh … ngày xưa hay có câu “song hổ giao đấu ngư ông đắc lợi” quả ko sai … tức thời …kkk

1 Likes

Ae lưu ý trời đang xanh mây Quang mà đem hàng đạp thế này là làm từ thiện ae rồi …

1 Likes

Chải qua con sóng giữ 2 này . từ giờ trở đi có cho thêm tiền bà con nhỏ lẻ cũng không dám vào hàng nhà Q đại hiệp á :sweat_smile:

1 Likes

ối rồi! cái này chuyện như cơm bữa ở huyện hàng nào chả vậy … đây mới là cơ hội múc được giá rẻ … ai tin thì tin ko tin thì thôi …

Có tin ra rồi đấy aC chỉ bị hoãn xuất cảnh … đừng có bị lừa …
Chủ tịch FLC Trịnh Văn Quyết bị tạm hoãn xuất cảnh một tháng - Tuổi Trẻ Online (tuoitre.vn)

1 Likes

ko nhảm lắm đâu bác, đợi ít hôm xem tình hình sao.

1 Likes

Thực hư thông tin tạm hoãn xuất cảnh đối với Chủ tịch FLC Trịnh Văn Quyết | Báo Dân trí (dantri.com.vn)

ơ thế này là thế nào nhể … Dân trí khác Tuổi trẻ khác

Vậy ai đúng loạn quá …

Tin về anh Q đại hiệp chưa có gì là rõ ràng cả . không khéo mai lại phi tít ạ :grinning_face_with_smiling_eyes:

Tương tự như vụ QBS thôi vụ UBCK cộng nhầm số rồi hôm sau ra công văn thu hồi được thế lái tát nước theo mưa vụ QBS sàn ngày 10/2 ai trải qua mã này điều biết cả . Mà với mối qh rộng aC thì múa trên media là điều bình thường.

1 Likes