AMD - Vua Đá Thanh Hoá - khi nào a.Q Trả lại ngôi cho AMD nhỉ?

Lợi nhuận vẫn dương hẳn 3 tỷ mà lại còn 6.x. Có cổ quý 3 vẫn âm đầy ra mà về 10. chả lẽ anh ấy lại để em nó thế

2 Likes

Thôi đi du lịch bác ơi
Đến lúc qua về em phi tẩm 29,9 cây CE thì cũng tàm tạm bác nhỉ! Hihi

3 Likes

Vẫn ôm à bác. Đầu tư công có hưởng lợi nếu anh Còi bán ra ngoài và book lợi nhuận đủ, không giấu kk
Hên xui là thế, nếu vào tay A7 thì 4x rồi kkk
:thinking:

3 Likes

Bác tính 4x là mới mấy mỏ đá cẩm thạch tự nhiên hiện tại thôi …em còn câu chuyện cổ tích về các mỏ đá và tàu buôn viễn dương đánh bắt xa bờ nữa bác ôi!

Mình thì vẫn hold dù tính ra tỷ lệ lời em nay rất ít vì mình kỳ vọng rất cao do vua đá tự nhiên mà ở xứ Rồng thì phải bay lên tận mây xanh mới đúng chứ bác ơi

2 Likes

Đầu năm tớ đã nhận định trong 2022 về 10 hết, hơn thì tùy, mã nào trôi nổi 1-2tr cp anh Còi kéo 5 lần cho oai và kiếm xèng
Trôi nổi nhiều thì cứ li lai kiếm ăn, lâu lâu có sóng 20-30%. Không chịu nổi bán hết thì quay lên trường hợp trên kkk
:grin:

3 Likes

Mòm mẫm thấy AMD rất ngon mà sao vẫn còn ở đây thế này. CTI đã chạy giờ đến lượt AMD

1 Likes

Thôi, mong em phi tầm 29,9 cây ce dừng tích luỹ tí rồi làm tiếp 29,9 cây ce nữa là tàm ổn bác ơi! Hihi

2 Likes

Chúc bác may mắn nhé
:grin:

2 Likes

Cổ vlxd bốc quá. Liên quan tí đến đất TH đều phi ầm ầm.

2 Likes

Cuối tuần anh Tào Tháo đi chiêu mộ Khổng Minh về gọi gió đông cho AMD tuần sau bay đi anh Tào Tháo ơi ? Hihi

1 Likes

Em này là Vua đá tự nhiên ở Thanh hoá và có thể nói kà cả ở VN thì không thể lèo tèo đựơc

2 Likes

Anh cung cấp thêm thông tin này đi ạ, cụ thể chút được k ạ

KHAI THÁC

• Khai thác độc quyền 04 mỏ đá
  • Tổng trữ lượng hơn 9,1 triệu m3
  • Sản phẩm đá tự nhiên chất lượng đạt ISO 9001:2015

SẢN XUẤT

• Sở hữu 2 Nhà máy tổng công suất hơn 400,000 m2/ năm
1 Likes
1 Likes

Tuần sau là có gió đông về rồi bác ạ! :star_struck::star_struck::star_struck:

5 Likes

Cực tăng trưởng về hạ tầng sẽ là Thanh Hóa trong 10 năm tới ngoài Bắc Trung Bộ này và BCT đã chọn làm 1 trong 4 tp cả nc cần phát triển. AMD sẽ là con sóng tiếp theo a

3 Likes

Mà a QC lại là “con” của TH thì kinh với a rồi :slight_smile:

2 Likes

Mình kỳ vọng AMD rất cao vả đang đợi hiệu lệnh của anh Tảo Tháo

2 Likes

amd kinh nhỉ nhưng của chú quyết thì là 1 dấu chấm hỏi

1 Likes

cái nịt k còn :frowning: