AMD - Vua Đá Thanh Hoá - khi nào a.Q Trả lại ngôi cho AMD nhỉ?

Đấy VTV có tân TGĐ xứ Thanh nhé

1 Likes

AMD sẽ sớm về lại ngôi vua đá Thanh Hoá của e thôi, không khác được đâu

1 Likes

tha hồ quảng cáo vtv1…

1 Likes

Các em penny sẽ vượt mệnh giá gần hết sớm thôi bác ơi

1 Likes

ai hiểu sẽ giàu…

1 Likes

Thiên thời rỏ như ban như ban ngày mà bác

Trong khi thị giá AMD hiện đang ở đâu đó vnindex600 thôi

1 Likes

liệu lđ có rút ruột đút túi ko…?
trả lại tiền cho tôi…

1 Likes

Không đâu bác ơi

https://vietstock.vn/2021/01/amd-bao-cao-tien-do-su-dung-von-thu-duoc-tu-dot-chao-ban-chung-khoan-ra-cong-chung-739-820244.htm

1 Likes

BLĐ tuyên bố rỏ ràng mà bác

1 Likes

3 mục đầu tư lung tung ko phải core chính:

1. đào tạo nhân lực
  2. trung tâm thể thao
  3. trạm xăng dầu…
    lđ mang tiền cđ đi phá à?
    :rofl:
1 Likes

Không chụi đọc cho rỏ mà lo la làng rồi bác …tập trung hết cho đá mả

Mà CĐ gì ở đây nhỉ …ttckvn toản đầu cơ thôi…nên các bác đừng dao to búa lớn …hihi

AMD thị giá đang ở đâu đó VNindex600 …Tích luỹ Cả năm rồi…Tới thời tới thế…thì em vào sóng là hợp lý

Các bác t+ xuống tàu hết AMD …cho nhẹ tảu …hihi

1 Likes

xuống hết đi T+
để tôi và @HPKT85 đầu tư
hú hú

1 Likes

Mình thì ghét lướt lát t+ ăn li ăn line…mà thị trường giờ hầu như thế! Hihi

Các snh lái AMD xốc ác liệt nhỉ…các e khác trong nhóm a.Q phi đẹp …mà a.Q vẫn chưa cho e đá xuất binh ! Hihi

1 Likes

https://baoxaydung.com.vn/nha-thau-...PPrBLfU1Qke-YGC2vtIj2egYiZVPYte3lnacFyhy-O74E

Giá tăng gần gấp đôi mà vẫn chưa đủ vật liệu… Theo báo cáo của Ban Quản lý dự án Thăng Long, dự án Mai Sơn - Quốc lộ 45 có tổng khối lượng vật liệu dự kiến khoảng 8,2 triệu m3, trong đó đoạn đi qua Thanh Hóa có nhu cầu khoảng 5,9 triệu m3 đất đắp nền, 1,8 triệu m3 đá và 1,7 triệu m3 cát. Kết quả điều tra, khảo sát và danh sách nguồn cung cấp vật liệu đã được tỉnh Thanh Hóa thỏa thuận, thống nhất cơ bản đáp ứng nhu cầu. Tuy nhiên, trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa có 3 dự án cao tốc đi qua (gồm Mai Sơn-Quốc lộ 45, Quốc lộ 45 - Nghi Sơn và Nghi Sơn - Diễn Châu), khi các dự án đồng loạt triển khai, nhu cầu sử dụng vật liệu xây dựng trên địa bàn tỉnh là rất lớn và phụ thuộc vào công suất khai thác của các mỏ

1 Likes

AMD cung cấp đá mạt, đá vụn, đá lót vỉa hè…

1 Likes

Giờ khan hàng quá …
Trước là cát tặc, nay mai là “đá tặc” …
:rofl:

1 Likes

Hihi…hàng đổ đóng ra đè …có mấy bác hold AMD cả năm mà cứ ỳ ạch trong con sóng thần ttck…đang tức chửi lái đè quá trời kìa bác ơi

1 Likes