Anh em cổ đông DIG vào nhận tin - xong rồi nhé

Hãy để thời gian và chính những người đọc bài của tôi và anh. Trả lời. Nói trước bước không mấy khi qua. Số đông hung hãn nhưng đôi khi số ít mới là người thắng

2 Likes

Hay bác. Cháo loãng mà chim lợn bâu vào hót líu lo k biết mỏi mồm. :sunglasses:

Năm ngoái là mồ chôn a7 năm nay tới chú à :rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

DIG mình mua giá 10.74 nhé bạn. Mình có 6% NAV ở DIG thôi. Mình ko tham gia lúc nóng lúc A7 hô DIG CEO L14 nên ko mất tiền. Chúc bạn buổi tối vui vẻ
image

1 Likes

239 người đang xem. Aiza, nhiều quá

1 Likes

Cập nhật View phân tích kĩ thuật DIG cho anh em cổ đông nè!
View tuần

View ngày

2 Likes

wow, 695 nguoi đang xem, traffic đâu ra nhiều v ta?

Topic Dig luôn hot nhỉ.số người đang xem đông như này cơ mà :joy::joy:

1 Likes

Đêm qua DJ Mỹ lại tăng kỷ lục

Thế giới hay thật

Chắc mọi người quên rằng tổ hợp Pullman này của DIG à
Ai đi Vũng tàu chắc phải biết chứ

1 Likes

nói vậy ko đúng đâu. DIG trước nhà nước nắm 65% sau đó bị phrl giảm chỉ còn gần 50%, thoái vốn chỉ thu về gần 2k tỷ trong khi vốn hóa giá 12 hơn 7k tỷ, tính ra nhà nước thất thoát nhiều lắm, ko so với giá lúc bán 15 và giờ 12 đâu. Do chia tách giấy nó giảm giá thôi.

Còn nếu lấy tài sản DIG hiện tại ra so sánh với số tiền nhà nước thu về gần 2k tỷ trong khi nhà nước nắm 65%, thì việc xử lý thu hồi là chắc chắn.

1 Likes

Thế doanh nghiệp ko có làm ăn mà lỗ lòi như bọn máy bay, điện, than, vân vân và mây mây thì cổ phần hoá thế nào? Bán vốn ra sao? Bỏ cái thói xét lại đó đi, nó làm mọi thứ trì trệ, kéo lùi sự phát triển.

Nước ngoài nay múc DIG kinh vậy

Dig đang thoát đáy đi lên, cuối năm ae lại tiếc nuối, phải chi mua vùng 12.x

Qua ông nào cãi tôi dự án Chí Linh center của Dic corp nhỉ. Bận quá giờ mới rảnh tìm ảnh cho các bác xem. Dic cons là tên của DC4 nhé

1 Likes

thanks bạn

2 Likes

DIG mới trúng thầu xây lắp hay sao ý. Có ông anh báo về

3 Likes

Thế à :disguised_face: tên giống nhau nhỉ , xem thằng nào cổ đông chính

1 Likes

Thế cầm đến bao giờ ?? Đến đoạn chết cũng éo bán lần sau à kk

1 Likes