Anh em cổ đông DIG vào nhận tin - xong rồi nhé

cám ơn bạn

3 Likes

dig vẫn ngon từ trc đến giờ chỉ có điều vĩ mô xấu làm nó xấu theo thôi. Giờ hạ lãi suất nhiều nghị định ủng hộ bđs nó sẽ lại là lead

1 Likes

bán rồi mà vẫn lỗ lòi kèn ra đó thằng ngu, ngon thế mà Thiên Tân nó xả vào đầu ra mà hứng

2 Likes

Đọc bài xong ko hiểu nói gì , đưa cái tin mà ai cũng biết bác cầm dig xong nên bác đưa tin )) , mọi thứ để sau kết luận thanh tra hẵn bàn

Khách quan thì ai có kinh nghiệm sẽ thấy công trường gần như ko thi công, và mới xây thô tầng 7 , giai đoạn ngốn ít tiền nhất … để xong dự án đến hoàn thiện, bàn giao là cả 1 vấn đề từ tài chính đến bán hàng lúc bđs đang xấu về thanh khoản…
Rất nhiểu chung cư xây dở bỏ hoang đến chục năm …
Mấy cái ảnh này ko nên làm to tát , ai có kinh nghiệm nhìn ra vị

1 Likes

ảnh mạng thôi mà thài chém ghê thế thài

bác đó lấy ảnh mạnh tiến độ dự án mà chém ghia quá bác ơi :rofl: :rofl:

2 Likes

chắc thài lấy ảnh trong đây ra r nói của mấy cu em nào đó

1 Likes

@Canhsattruong007 @tan30660 @minh16 @TruongTamGia các cụ vào đây xem thài ko lo trong pic dạy mà đi chém gió lung tung thế lầy :rofl:

Hết hs rồi. Thài mất dạy

1 Likes

ngồi chờ long tân 5-10 năm nữa hoàn thiện, hiện tại dự án thì éo có mà bán kkk

tào lao cáu này đất DIG bán DC4 lâu rồi, chionh centrer là của DC4, dự án còn ko biết của ai đi PR

2 Likes
1 Likes

chắc thài chém trong pic thài chưa đủ, tính qua đây lùa thêm

Sang SCR ăn ngay

thài mà đi chặn hs hết rồi còn đâu bác, thài tính chặn cả cái F này thì phải :laughing:

1 Likes

Cái đó đất của DIG sau đó bán lại DC4. DC4 nó làm dự án Chi linh centre ai mà chả biết. Thế mà chém của DIG như đúng rồi

1 Likes

mời thài @Khai_Nguyen_Huu vào giải thích cho hs

vậy là bác @Leanh14 nói chuẩn rồi

Thế mới nói 120 nói gì ai cũng tin nhưng giá 12 lại nghi ngờ .
:rofl:

Nên gà qué bị vặt đến sợi lông cuối là đúng . Khi giá lên cao rồi lại bảo nó đúng mà không nghe .