Anh em cổ đông DIG vào nhận tin - xong rồi nhé

Làm phát được 7 còm ngay :sweat_smile:

Nay có view ptkt dig ko e

3 Likes

Em có ạ. Tý em sẽ cập nhật cho cả nhà mình. Cảm ơn cả nhà luôn tin tưởng vào VIEW PTKT của em. Chúc mọi người buổi tối vui vẻ, an lành!

5 Likes

thài nay view ít quá, mới xem được nến :grinning:

2 Likes

View ít nhưng chất còn hơn là view nhiều nhưng toàn ko học hành gì vào soi xem tôi dạy ntn. Về sau các bạn cứ thành công lớn là tên tuổi của tôi tự khắc nổi.
HỮU XẠ TỰ NHIÊN HƯƠNG

2 Likes

mấy a tỉ phú toàn thâu lại cty giá rẻ như bèo rồi phất như sóng thần đó thôi

1 Likes

Mầy bớt nhảm dùm anh, ck có nhiều thằng điên lắm, mầy anh thấy ko lạ, chỉ thấy phiền

NHẮN NHỦ VỚI ĐẠI GIA ĐÌNH CỔ ĐÔNG DIG
Chứng khoán nó lạ lắm. Khi ai cũng bi quan chán nản không thấy hi vọng gì, họ lặng lẽ chia tay rời tàu trong nước mắt đầm đìa thì lại đúng lúc đó con tàu rời bến. Chân những con sóng thần thường rất mơ hồ và hiếm có ai đủ trình để nhìn ra nó. Nhưng có một quy luật là cái gì chán nản tuyệt vọng thì giá rẻ như cho như xin. Và một lớp đại gia, giới tinh anh mới sinh ra từ đây.
Một khi đã bán đáy thì thua cả cuộc đời. Khi nén quá sâu cổ phiếu như cái lò xo bị nén lâu ngày sẽ bật mạnh. Và khi đó bị khớp tâm lý không dám mua lại nhìn cổ phi vạn dặm vài lần thì chết thật. Bán một tài sản dưới nhiều lần giá trị thật là điều Tôi không bao giờ làm.

3 Likes

Hãy để thời gian và chính những người đọc bài của tôi và anh. Trả lời. Nói trước bước không mấy khi qua. Số đông hung hãn nhưng đôi khi số ít mới là người thắng

2 Likes

Hay bác. Cháo loãng mà chim lợn bâu vào hót líu lo k biết mỏi mồm. :sunglasses:

Năm ngoái là mồ chôn a7 năm nay tới chú à :rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

DIG mình mua giá 10.74 nhé bạn. Mình có 6% NAV ở DIG thôi. Mình ko tham gia lúc nóng lúc A7 hô DIG CEO L14 nên ko mất tiền. Chúc bạn buổi tối vui vẻ
image

1 Likes

239 người đang xem. Aiza, nhiều quá

1 Likes

Cập nhật View phân tích kĩ thuật DIG cho anh em cổ đông nè!
View tuần

View ngày

2 Likes

wow, 695 nguoi đang xem, traffic đâu ra nhiều v ta?

Topic Dig luôn hot nhỉ.số người đang xem đông như này cơ mà :joy::joy:

1 Likes

Đêm qua DJ Mỹ lại tăng kỷ lục

Thế giới hay thật

Chắc mọi người quên rằng tổ hợp Pullman này của DIG à
Ai đi Vũng tàu chắc phải biết chứ

1 Likes

nói vậy ko đúng đâu. DIG trước nhà nước nắm 65% sau đó bị phrl giảm chỉ còn gần 50%, thoái vốn chỉ thu về gần 2k tỷ trong khi vốn hóa giá 12 hơn 7k tỷ, tính ra nhà nước thất thoát nhiều lắm, ko so với giá lúc bán 15 và giờ 12 đâu. Do chia tách giấy nó giảm giá thôi.

Còn nếu lấy tài sản DIG hiện tại ra so sánh với số tiền nhà nước thu về gần 2k tỷ trong khi nhà nước nắm 65%, thì việc xử lý thu hồi là chắc chắn.

1 Likes