APS: Cảnh Báo Cá Mập Xả Hàng Th6

chiến lược này mình dùng để đánh sóng tháng chứ k phải theo ngày bạn ơi

3 Likes

Bác xem bar tháng để bán à. Ở bar tháng thứ 6 hay sao bác. Hay là bán theo target bao nhiêu %. Vì e thấy nếu xác định đỉnh thì chỉ có để bán chứ để làm j. Cây nến thứ 6 là đỉnh rồi thì bán ra thôi?

mình xem các thông tin vĩ mô trước, rồi đến nội tại cty, nếu hai yếu tố này cho thấy sẽ tạo đỉnh thì mình mới xem biểu đồ để tính bar Z

4 Likes
3 Likes
3 Likes
2 Likes
2 Likes
2 Likes
2 Likes

ngại quá, xem ra lần này pp của mình lại đúng rồi

3 Likes

múc chưa bạn

2 Likes

nhìn chart sợ lun :((

Bồ đúng rồi :+1: :+1: :+1:. Tôi cũng thoát lúc ra tin trà đá. Buồn chứ nhưng chứng trường nó vốn vậy mà.
Nói đi phải nói lại, đoạn ấy bồ cảnh báo quá sớm. Nó còn lên được tận 15.x mới rơi lúc manh nha tin vỉa hè.

cảnh báo sớm vài ngày để mọi người có thời gian chuẩn bị và đấu tranh tâm lý nữa mà bồ :blush: có phần hướng dẫn xử lý mình nói rõ chốt ở mức 15.3-16 nên cũng vẫn đúng giá chứ k sớm hehe (nếu làm theo đúng pic thì sẽ bán ở 15.2 1 lần và 3 lần ở trên 16, trung bình vẫn trên 15.8)

4 Likes

Ok bồ. Dù sao cũng cảm ơn bồ chia sẻ, gạch đá là bình thường. Tôi đánh REE đó có cảnh báo gì nhờ bồ hú nhé :kissing_heart:

2 Likes

ok bồ ơi :heart_eyes: :heart_eyes: cảm ơn bồ

3 Likes

biết bao giờ là đáyyyy
nhiều ae lỗ lớn trong uptrend rồi

Về mở pic chém gió đi bác vam.:joy::joy:

2 Likes

thông tin về đáy và nhóm mã tiềm năng nhất đã có nhưng chỉ lưu hành nội bộ, nếu bạn thật sự quan tâm thì hộp thư cho tôi

4 Likes
3 Likes