AVHs

Chứng khoán châu Á-Thái Bình Dương khởi sắc trong ngày 13/05, tiếp nối chuỗi phiên biến động như tàu lượn, giữa lúc nhà đầu tư đang đánh giá rủi ro về lạm phát và triển vọng kinh tế toàn cầu.

Tính tới lúc 13h25 (giờ Việt Nam), chỉ số Nikkei 225 tăng 679 điểm (tương đương 2.64%). Trong đó, cổ phiếu của tập đoàn SoftBank nhảy vọt hơn 9% mặc dù vừa ghi nhận khoản lỗ kỷ lục ở Quỹ Vision.

Ở Hồng Kông, chỉ số Hang Seng tăng 2%. Tại Trung Quốc đại lục, chỉ số Shanghai Composite tiến 0.69%, còn Shenzhen Component cộng 0.553%.

Chỉ số Kospi của Hàn Quốc tăng 2.09%, còn ASX 200 của Australia cộng 1.93%.

Chỉ số MSCI khu vực châu Á-Thái Bình Dương (trừ Nhật Bản) tăng 1.1%.

2 Likes

Poka bảo thứ 2 bật mạnh nhé, biết phải làm gì rồi đấy. Tiếp tục bị hiếp râm tập thể…ko dầu ăn nhé

3 Likes

Pô ka là hiện thân tiêu biểu của câu nói: “trẻ không chơi, già đổ đốn” đó mài

2 Likes

tđb lớp trưởng @Hoang_Dung_MAS đâu rồi! Lên hót vài lời trấn an con nhang đi mài!

2 Likes

Bố giàu và bố thích khổ dâm đếy! Thì sao?

2 Likes

Ko sao đâu ông, nếu thấy mệt mỏi quá thì cứ nghỉ làm 1 thời gian, đi chơi các nơi, relax và refresh, rồi sau đó đi làm lại cũng được.

1 Likes

@May86 qua nhà mới rồi nè ông :grinning:

1 Likes

Thài bán hết hồi 92 rồi con ạ! Lên đây xạo lone cho vui thôi!

2 Likes

hình ảnh

3 Likes

@Harchi Tôi bảo cụ là đặt cái tên nghe cho nó có chất chất, chứ đặt cái AVH éo đứa nào nó hiểu là gì? Mà lại còn báo hại đến BLD, phiên nay rất ít sàn vậy mà em nó lau nền. Cụ đặt lại tên cho píc này đi, cay quá…

1 Likes

(post deleted by author)

Hiểu nhầm thôi mà thài, vui vẻ lên đi😘

Quá Bức Xúc, anh em cho ý kiến

hình ảnh

2 Likes

Thài cho em thở oxy đã. Vẫn chưa rớt cổ nào mà call margin rồi. Chờ FS

1 Likes

Thôi đi bà cô :))))

1 Likes

t bán r, chờ về 2x t bán nhà t múc

1 Likes

Em nó đẹp, em nó có quyền. Mài vô duyên mại!

2 Likes

:sweat_smile::sweat_smile:

Ông Kiên @Lekien1299 vô an ủi thài khóc nữa kìa.

Tao chờ về mệnh mới mua lại

1 Likes