AVHs

:blush: :blush:

Thài là giọng quổng nôm đè nẽng hả thài?

Thế thằng chuyên gạ kèo đấm nhau như mình là loại nào nhỉ :grin:

3 Likes

Vợ thài quởn nôm. Thài nà người lam nhưng lói giọng béc!

3 Likes

Bác e có theo dõi, huy hiệu cao thủ rồi đó, có giới thiệu mấy bạn xem bác nhận định hay ho đó bác :joy:

Thay a3 nhìn thấu tim gan bọn lùa gà, tại hạ ngưỡng mộ

1 Likes

Thằng 7phan đấy cũng lập room thu phí á tuib mài

Đkm, sao nhìu thằng bẩn thế nhỉ. Hay giờ lập zoom là trend ah?

1 Likes

Trò bẩn này bao năm rồi mà giờ vẫn có đứa đâm vào là sao. Haizz

A văn võ song toàn nhé :rofl:

Dẫu biết tiền từ túi thằng này chảy qua túi thằng kia là quy luật không thể phá bỏ của trò này nhưng mà thấy bọn bất nhân nó hả hê thì thật khó chịu!

2 Likes

Cái hội ăn vạ nài ngôn từ giống xamvn thế nhờ, dực đức huynh có tham gia xamvn ko

Ka say rồi nên ka nói hơi nhiều

1 Likes

Nói thật, đợt tết ka chim lợn idc làm bọn yếu bóng vía rớt hàng ka thấy có lỗi lắm!

2 Likes

Có, bị thằng đụt tính phong nó ban nick vĩnh viễn lâu rồi

1 Likes

Vãi nồi, thế mà lại là thật, kaka

1 Likes

Khi cầm tiền thì hô sập, khi ôm cổ thì hô đáy, hô hào khởi nghĩa,tất cả vì ta không có anh em với đứa nào hết. Đó là đức tính của hầu hết các “cạo gội” trên F đấy. Thài A3 mà lên “cạo gội” cũng cố mà học tập tính tốt đó nhé.

4 Likes

Khi cầm tiền thì thài đóng app đi phang gái. Khi cầm cổ thì thài vào đây khịa bọn bá dơ!

2 Likes

Oài, chọc đúng ở kiến lửa, chúng nó đọc chưa hết cái cmt đã nhảy vào chửi mình rồi…
Mệt mỏi thật, cái kiểu chửi vỗ mặt của mình chắc các mẹ bỉm sữa không ưa :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Lý lẽ của bọn nó là bọn nó có ngu thì “mấy thằng đàn ông rác rưởi” như mài cũng không được quyền chửi. Mà mài chửi hăng thế thằng đb!

2 Likes