AVHs

@Arnol_schwarzenegge mày hèn mạt dơ bẩn ra sao thì cả cái 319 và 247 này đều biết rồi, mày vẫn nghĩ mày loè thêm được ai vậy?
Thôi về mà nghĩ ý tưởng lập pic gào mồm, hô hào để xem có gà nào vào room không đi. Nhớ là lùa cho cẩn thận nhé, không gà nó lại bắt “thử thách 2tuần - 1tháng có hiệu quả mới đóng phí” đấy :joy: :joy: :joy:

2 Likes

đám bên bô ca kìa

3 Likes

tao rãnh đâu lập nick mới chửi mài

3 Likes

tao thấy mày nên sống tử tế đi. đừng có đi gây sự chửi bới khắp diễn đàn nữa. người ta không xem mày ra gì đâu

5 Likes

mày vào đây tao mới nói chứ tao không rãnh đi qua các pic khác chửi mày nhé

3 Likes

Thài xem nó chởi e hèn vì ko nhìn ra thằng hèn như nó kìa, bát xà mâu đâu thông nó đuê

2 Likes

thôi t chỉ khuyên mày sống tử tế, đàng hoàng lại tí. tao cũng không rãnh chửi nhau với mày @Arnol_schwarzenegge

5 Likes

Mài vừa phải thôi nhé! Ai đồng loại với mài mà vô đây nhận bừa thế?

4 Likes

@Arnol_schwarzenegge xin phép không rep mày nữa nhé

2 Likes

Chúng tao giàu! Chúng tao đéo cần trộm cắp phân tích nhận định của người khác như mài!

3 Likes

Tao từng đọc 36 kế sách Tôn Tử, trong đó có kế đại ý là nên khoét sâu vào tử huyệt của đối phương.
Tiếc là theo quan điểm của cá nhân tao thì mày chả có tử huyệt nào cả, vì mày cứ bị khoá nick là mày lại lập nick mới đi gào mồm lại từ đầu ngay được…
Loại hèn mạt, dơ bẩn, vô liêm sỉ như mày thật là ngang ngược :joy: :joy: :joy:

4 Likes

Mod @Suzy ơi! tự nhiên sáng sớm @Arnol_schwarzenegge aka @jean nó nổi điên nó qua pic em cắn lung tung lên hết ạ! Kính nhờ mod xử lý giúp em ạ!

4 Likes

Các bác ko họp PH à? Hay vừa họp vừa chửi giống e?:joy:

1 Likes

Cẩn thận lại chửi thề trong lớp :sweat_smile:

2 Likes

Tao rảnh tao sẽ làm được việc đó mà, mày yên tâm…
Mày không thấy đến cả gà trong room mày còn cho tao biết vụ “thử thách 2tuần - 1tháng có hiệu quả mới đóng phí” à :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Vợ tôi đi họp rồi bác ạ, tôi đi họp là GV và các PH khác hay dỗi lắm :joy: :joy: :joy:

5 Likes

Tụi tao chỉ thấy mày tởm lợm thôi!

3 Likes

Lâu rồi thài không qua pic khác nên không quan tâm

1 Likes

Ừa! Rồi sao?

2 Likes

Thài có đụng chạm gì bên đấy đâu mà nhắc thài nhể?

2 Likes